Case Corsair 4000D Airflow TG White (CC-9011201-WW)
  • Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Mặt trước với thiết kế lưới thép hoa văn độc đáo
Trang bị sẵng hai quạt CORSAIR 120mm AirGuide
Corsair 4000D AIRFLOW White được trang bị hai quạt CORSAIR 120mm AirGuide, sử dụng cánh gạt chống xoáy để tập trung luồng không khí và tăng cường khả năng làm mát.
Hệ thống quản lý dây cáp gọn gàng, thông minh
Corsair 4000D AIRFLOW White có hệ thống quản lý dây cáp thông minh giúp việc xây dựng một hệ thống hoàn hảo, trông chuyên nghiệp hơn trở nên đơn giản và nhanh chóng với các dây cáp chính được định tuyến gọn gàng qua một kênh duy nhất, với khoảng trống rộng rãi 25mm phía sau bo mạch chủ cho tất cả các dây cáp.
Front Panel I/O
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm 4000D AIRFLOW Tempered Glass White
Model CC-9011201-WW
Loại case Mid Tower
Màu sắc Đen
Chất liệu Khung thép, kính cường lực
Đi kèm nguồn Không
iCUE Lighting Node Core Không
Vị trí đặt nguồn Phía Dưới
Hỗ trợ Mainboard ATX / Micro-ATX / Mini-ITX
Cửa sổ hông
Khay lắp ổ 5.5″ 0
Khay lắp ổ 3.5″ 2
Khay lắp ổ 2.5″ 2
Khe mở rộng 7+2
Cổng kết nối mặt trước USB3.0 x 1 – USB TypeC 3.1 x 1 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
Hệ thống làm mát ( Quạt ) Trước: 3 x 120mm ( 1 fan lắp sẵn )
Sau: 1 x 120mm ( 1 fan lắp sẵn )
Trên: 2x120mm ( chưa kèm theo)
Chiều dài tối đa GPU 360mm
Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU 170mm
Kích cỡ ( C x R x D ) 453mm x 230mm x 466mm
Đánh giá (0)
Đánh giá Case Corsair 4000D Airflow TG White (CC-9011201-WW)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá