Laptop ACER Aspire 3 A314-36M-391A (NX.KDMSV.002) (i3-N305/RAM 8GB/512GB SSD/ Windows 11)
bảo hành: 12 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Laptop Acer Aspire A314 36M 391A NX.KDMSV.002 (Core i3 N305/ 8GB/ 512GB SSD/ Intel UHD Graphics/ 14.0inch Full HD/ Windows 11 Home/ Silver/ Nhôm/ 1 Year)
Laptop Acer Aspire A314 36M 391A NX.KDMSV.002
Thao tác đa nhiệm dễ dàng nhờ cấu hình ổn định trên Acer Aspire A314
Sở hữu con chip tiết kiệm điện hàng đầu vừa được Intel ra mắt vào quý 1 năm 2023 i3-N305 với 8 nhân 8 luồng cùng xung nhịp tối đa đạt 3.80 GHz dưới công suất tiêu thụ điện tối đa TDP chỉ 15W là thông số khả quan để bạn làm việc mà không cần quá lo về vấn đề tản nhiệt. Từ đó mọi dự án bạn lên kế hoạch đều sẽ hoàn thành đúng kế hoạch dưới sức mạnh đến từ Acer Aspire A314 36M 391A NX.KDMSV.002.
Tích hợp hoàn hảo, hợp thực tế để bạn sắm là dùng
Vào bên trong người dùng nhận được là màn hình 14inch có độ phân giải Full HD cung cấp hình ảnh sắc nét, màu sắc tươi sáng.
Tích hợp sẵn pin 3 cell cho bạn yên tâm đồng hành cùng Acer Aspire A314 trong 1 ngày làm việc
Thông số kỹ thuật
BỘ XỬ LÝ
Dòng CPU Core i3
Công nghệ CPU Core i3 Alder Lake – N
Mã CPU N305
Tốc độ CPU 1.25 GHz
Tần số turbo tối đa Up to 3.8 GHz
Số lõi CPU 8 Cores
Số luồng 8 Threads
Bộ nhớ đệm 10Mb Cache
BỘ NHỚ RAM
Dung lượng RAM 8Gb (Onboard)
Loại RAM DDR5
Tốc độ Bus RAM 5200
Hỗ trợ RAM tối đa 8Gb
Khe cắm RAM Không hỗ trợ
Ổ CỨNG
Dung lượng ổ cứng 512GB
Loại ổ cứng SSD
Chuẩn giao tiếp ổ cứng M.2 NVMe PCIe
Khe ổ cứng mở rộng 1 khay SSD và 1 khay HDD
Card đồ họa Intel UHD Graphics
Card tích hợp VGA onboard
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 14.0inch Full HD
Độ phân giải Full HD (1920×1080)
Tần số quét Đang cập nhật
Công nghệ màn hình IPS LCD
KẾT NỐI
Kết nối không dây 802.11a/b/g/n/ac wireless LAN/ Bluetooth 4.2
Thông số (Lan/Wireless) Gigabit Ethernet
Cổng giao tiếp 1 x USB Type-C™ port, supporting:
USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps)
DisplayPort over USB-C
USB charging 5 V; 3 A
DC-in port 19 V; 45 W
2 x USB Standard-A ports, supporting:
Two ports for USB 3.2 Gen 2
1 x HDMI® 2.1 port with HDCP support
1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in Microphone
TÍNH NĂNG
Webcam
Đèn bàn phím Đang cập nhật
Tính năng đặc biệt Đang cập nhật
PHẦN MỀM
Hệ điều hành Windows 11 Home
THÔNG TIN KHÁC
Thông số pin 2 x USB Standard-A ports, supporting:
Kích thước Two ports for USB 3.2 Gen 2
Trọng lượng 1 x HDMI® 2.1 port with HDCP support
Màu sắc Silver
Chất liệu Nhôm
Bảo hành 1 Year
Đánh giá (0)
Đánh giá Laptop ACER Aspire 3 A314-36M-391A (NX.KDMSV.002) (i3-N305/RAM 8GB/512GB SSD/ Windows 11)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá