Bảo hành: 24 tháng
SKU:LT.AVT.NS14A9VNV561-SLAB
Danh mục: Laptop, Laptop văn phòng, AVITA
Tag:Laptop Avita Liber V14 (NS14A9VNV561-SLAB)
Quà tặng / Khuyến mãi
  • Lót chuột Valve (245*320*3mm)
  • Chuột Không Dây Dare-U LM106G
  • Tai Nghe E-Dra EH412 Pro
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Phiên bản màu vàng Unicorn thời thượng
Thiết kế siêu mỏng di động
Sức mạnh mới từ tiến trình 7nm
AVITA Liber NS14A9 đã được nâng cấp lên bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 4500U. Đây là con chip sản xuất trên tiến trình 7nm tiên tiến hàng đầu hiện nay, mang trên mình 6 nhân 6 luồng, tốc độ 2.3 – 4.0 GHz cực mạnh. Dung lượng bộ nhớ cũng rất lớn với 8GB RAM DDR4 và ổ cứng SSD 512GB. Với cấu hình này, AVITA Liber V xử lý hoàn hảo mọi tác vụ, kể cả những ứng dụng nặng đòi hỏi cấu hình cao. Các tệp tin đều khởi động nhanh chóng, không để bạn phải chờ đợi.
Đồ họa tích hợp Radeon RX Vega 6 mạnh mẽ
Trải nghiệm xem không giới hạn
Kích thước nhỏ hơn nhưng màn hình lớn hơn, đó là những gì bạn được trải nghiệm trên AVITA Liber V. Viền màn hình siêu mỏng chỉ 3,7mm, giúp màn hình chiếm tới 78,2% diện tích tổng thể, mang đến trải nghiệm xem ấn tượng. Tấm nền 14 inch IPS Full HD chống chói, hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết, góc nhìn rộng, màu sắc sống động, cho mọi thứ đều trở nên thú vị hơn bao giờ hết.
Bàn phím và bàn di chuột tối ưu
Bàn phím và bàn di chuột TouchPad chính là những nơi bạn thao tác trực tiếp trên laptop, vì thế AVITA Liber V đã thiết kế chúng một cách hoàn hảo. Bàn phím có đèn nền với hành trình phím tối ưu 1,5mm, cao độ phím 19mm giúp bạn có thể đánh máy nhanh, nhạy và thoải mái. Trong khi đó bàn di chuột cực lớn, hỗ trợ cử chỉ 4 ngón tay để bạn thao tác nhanh và tiện lợi như sử dụng chuột cắm rời. AVITA Liber V còn trang bị thêm cả cảm biến vân tay, cho phép bạn mở khóa laptop chỉ sau một cú chạm.
Đầy đủ kết nối dành cho bạn
Mặc dù AVITA Liber V là một chiếc laptop siêu mỏng nhưng bạn vẫn có thể tìm thấy mọi kết nối cần thiết. Trên máy có 2 cổng USB 3.0, cổng HDMI, khe cắm thẻ nhớ MicroSD, jack tai nghe 3.5mm và đặc biệt là cổng USB Type-C có khả năng sạc, xuất hình. Về lý thuyết, bạn có thể kết nối AVITA Liber V với 2 màn hình ngoài cùng lúc, phục vụ tối đa cho công việc.
Thương hiệu đáng tin cậy
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất AVITA
Model Liber V14 (NS14A9VNV561-SLAB)
CPU AMD Ryzen 5
Tốc độ CPU 2.3GHz up to 4.0GHz 8MB, 6 nhân 8 luồng
Chip set 4500U
Hệ điều hành Windows 10 Home
Card đồ họa AMD Radeon Graphics
Dung lượng ổ cứng 512GB
Loại ổ đĩa SSD M.2 SATA
RAM 8GB LPDDR4x 3200MHz
Loại RAM DDR4
Bus 3200MHz
Camera 720p HD
Kết nối 2x USB 3.0
1x USB 3.0 Type-C (PD 3.0 Charging, Display out)
1x HDMI
3.5mm Headphone Jack
FingerPrint
Audio 1W x 2 Speakers, Dual Microphones
Đọc thẻ nhớ
MicroSD Card Reader
Cổng internet (LAN) None
Wifi IEEE 802.11 b/g/n/ac
Bluetooth v4.2
Loại pin Lên đến 10 tiếng sử dụng
Trọng lượng 1.3kg
Màu sắc / Đén Led Soft Lavender / Có Led bàn phím
Kích thước 318 X 218 X 17.4 mm
Đánh giá (0)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá