Bảo hành: 12 tháng
SKU: LT.DE.3420.L3420I5SSD
Danh mục: Laptop, Laptop văn phòng, Dell
Tag: Laptop Dell Latitude 3420 (L3420I5SSD)
Quà tặng / Khuyến mãi
  • Lót chuột Valve
  • Chuột Văn Phòng Không Dây FD I210
  • Túi chống sốc 15″
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Ngoại hình bên ngoài
Laptop Dell thiết kế các góc cạnh máy khá tỉ mỉ với bo tròn tạo nên nét tinh tế, mềm mại hơn  đồng thời cũng mang đến cho người dùng cảm giác cầm nắm chắc chắn. So với người tiền nhiệm latutide 3410, thì Dell latutide 3420 có thiết kế nhỏ hơn , mỏng hơn và hoàn thiện hơn với trọng lượng máy cũng khá nhẹ chỉ 1.52kg và kích thước 14 inch gọn gàng giúp người dùng thuận tiện hơn khi mang theo hay cất giữ.
Kết nối
Dell Latitude 3420 L3420I5SSD được trang bị đầy đủ và khá phọng phú các cổng kết nối.
Màn hình
Một chiếc màn hình không quá rộng hay quá nhỏ,  kích thước 14 inch vừa phải, góp phần tạo nên trọng lượng nhẹ nhàng cho Dell Latitude 3420 L3420I5SSD mà vẫn đảm bảo hiển thị chất lượng. Sở hữu thiết kế viền màn hình mỏng  giúp cho không gian làm việc lớn hơn, giải trí mãn nhãn hơn.
Bàn phím
Hiệu năng
Bên cạnh vi xử lý xuất sắc, phải kể tới bộ nhớ RAM , laptop còn được nâng cấp bởi RAM 8GB DDR4 với tốc độ bus cao 3200MHz, với thông số này đảm bảo xử lý đa nhiệm nhiều tác vụ cùng lúc vẫn mượt mà. Khi làm việc, người dùng có thể mở nhiều tab làm việc hay thực hiện các thao tác chuyển đổi qua lại các phần mềm mà không gặp phải tình trạng giật lag khó chịu.  Đặc biệt, trang bị 2 khe RAM nên người dùng cũng có thể nâng cấp RAM đến 32GB lên để sử dụng.
Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất  Laptop Dell
Tên sản phẩm Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
Nhóm sản phẩm Laptop | Laptop Văn Phòng
Bộ vi xử lý Intel® Core i5-1135G7
Tốc độ Upto 4.20GHz, 2 cores 4 threads
Bộ nhớ đệm 8MB Cache
Dung lượng 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4
Số khe cắm 2 khe, tối đa 32GB
Dung lượng 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng 1×2.5″(HDD/SSD)
Ổ đĩa quang (ODD)  Không
Màn hình 14.0 inch HD (1366 x 768) AG Non-Touch, 220nits
Độ phân giải 1366 x 768
Card màn hình Intel® Iris® Xe graphics
Wireless Intel Dual Band Wi-Fi 6 AX201 2×2 802.11ax 160MHz
Bluetooth Bluetooth 5.0
Kiểu bàn phím Bàn phím tiêu chuẩn
Chuột Cảm ứng đa điểm
Kết nối USB USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort alt mode,
1 USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare
1 USB 2.0 port,
Kết nối HDMI/VGA 1 HDMI 1.4a port
Tai nghe Universal Audio Jack
Camera 720p at 30 fps HD camera, single integrated microphone
Card mở rộng 1x mSD 3.0 Card Reader
LOA 2 Loa
Kiểu Pin 3 Cell 41Whr
Sạc pin Đi kèm
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm  Fedora
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) Height: 17.6mm x Width: 326mm x Depth: 226mm
Trọng Lượng 1.52kg
Màu sắc Đen
Đánh giá (0)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá