Thiết kế gọn nhẹ cao cấp, màn hình 16 inch tuyệt đẹp
Chiếc laptop Lenovo sở hữu màn hình lớn lên đến 16 inch, với thiết kế viền mỏng nhằm nâng cao khả năng quan sát toàn cảnh. Tấm nền IPS kết hợp độ phân giải 2560 x 1600P, mang đến khung hình hiển thị tuyệt đẹp với đầy đủ chi tiết dưới góc nhìn rộng 178 độ. Tần số quét 165Hz tái hiện mọi chuyển động mượt mà trong trò chơi, tăng cường chất lượng đồ họa.
Cấu hình mạnh mẽ với Intel Core i7-11800H, RAM 16GB, ổ cứng 512GB
Laptop Lenovo 16ITH6H-82JD00BCVN mạnh mẽ với chip Intel Core i7-11800H, gồm 8 nhân 16 luồng, cung cấp xung nhịp 2.3 GHz – 4.6 GHz, cho phép bạn thỏa sức chơi game cũng như nâng cao khả năng xử lý các tác vụ, phần mềm thiết kế đồ họa như Photoshop, Ai,… một cách mượt mà.
Bộ nhớ 16GB DDR4 3200MHz hỗ trợ đa nhiệm cùng lúc nhiều tác vụ mà không lo giật lag. Hai khe cắm sẵn hỗ trợ người dùng nâng RAM lên tối đa 32GB, cho nhu cầu sử dụng cao hơn. NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 giúp nâng cấp hiệu năng đồ họa, xử lý AI hiệu quả, cho phép bạn trải nghiệm trò chơi hay chỉnh sửa hình ảnh, render video dễ dàng hơn.
Đa dạng cổng kết nối, hệ điều hành Windows 11
Bàn phím êm ái hiện đại, viên pin 4 Cell bền bỉ
Đánh giá Laptop Lenovo Legion 5 Pro 16ITH6H 82JD00BCVN (16″ 165Hz/Intel Core i7-11800H/16GB/512GB SSD/NVIDIA GeForce RTX 3060/Windows 11 Home/2.3kg)