Màn hình 27 inch AOC Q27G2S/74 | 2K, IPS, 165Hz, 1ms, phẳng
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: 2560 × 1440 (QHD)
  • Tốc độ làm mới: 165Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Nổi bật : G-Sync Compatible, HDR Mode, Vesa 100mm x 100mm
  • Cổng kết nối: HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.2 x 1
  • Phụ kiện: Cáp nguồn
  • Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đánh giá chi tiết màn hình AOC Q27G2S 27″ IPS 2K 165Hz chuyên game
Màn hình AOC Q27G2S chuyên game sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm chơi game bất tận. Kích thước màn hình 27 inch dưới tấm nền IPS kết hợp với độ phủ màu cao cùng nhiều công nghệ hỗ trợ chơi game tiên tiến đi kèm, AOC Q27G2S chắc chắn là kép phụ không thể thiếu cho dàn PC gaming của bạn.
GEARVN Màn hình AOC Q27G2S 27
Trải nghiệm chơi game hàng đầu
Tận hưởng hiệu suất chơi game tối đa
AOC Q27G2S được trang bị tần số quét 165Hz để bạn tận hưởng những giây phút chơi game đúng chuẩn game thủ chuyên nghiệp. Với tần số cao như thế, mọi chuyển động trên game sẽ vô cùng liền mạch, bạn sẽ đón đầu mọi hành động của đối thủ trên game và dẫn đầu mọi cuộc chơi.
GEARVN Màn hình AOC Q27G2S 27
Thiết kế đẹp mắt, góc nhìn rộng rãi
AOC Q27G2S sở hữu màn hình kích thước 27 inch tiêu chuẩn dưới tấm nền IPS cho góc  nhìn rộng lên đến 178 độ và khả năng tái tạo màu sắc tuyệt vời, chân thật và sắc nét từng góc nhìn. Với góc nhìn bao quát như thế, bạn còn có thể tận hưởng những giây phút thư giãn tuyệt vời bên cạnh việc chơi game.
Công nghệ chơi game đi kèm AOC Q27G2S
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu AOC
Bảo hành 36 tháng
Kích thước 27 inch
Độ phân giải 2560 × 1440 @ 144Hz – HDMI 2560 × 1440 @ 165Hz– DisplayPort
Tấm nền IPS
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 350 cd/m2
Góc nhìn 178 ° (H) / 178 ° (V)
Độ tương phản tĩnh 1000 : 1
Độ tương phản động 80M : 1
Cổng xuất hình
  • HDMI: HDMI 2.0 x 2
  • DIGITAL HDCP (HDMI VERSION): HDCP 2.2
  • DISPLAY PORT: DisplayPort 1.4 x 1
  • AUDIO OUTPUT: Headphone out (3.5mm)
Khối lượng
  • Sản phẩm không có chân đế : 5.6 kg
  • Sản phẩm với chân đế : 7.93 kg
Thiết kế
  • VESA Treo Tường 100×100
  • TILT: 3.5° ±1.5° ~ 21.5° ±1.5°
  • SWIVEL: 30° ±2° ~ 30° ±2°
  • Điều chỉnh độ cao: 130mm
Tiêu thụ điện 27W
Kích thước
  • Sản phẩm không có chân đế (mm) 611.8 x 365.8 x 49.2
  • Sản phẩm với chân đế (mm) 611.8 x (398.6~528.6) x 227.4
  • Đóng gói: 730 x 187 x 520 mm
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình 27 inch AOC Q27G2S/74 | 2K, IPS, 165Hz, 1ms, phẳng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá