Màn hình máy tính Samsung LC32T550FDEXXV 31.5 inch FHD 75Hz
Độ Cong
Thiết Kế
Dành cho game thủ
Công nghệ AMD FreeSync đem lại hình ảnh mượt mà và hoàn hảo với tốc độ quét 75Hz cho chuyển động liền mạch không gián đoạn.Chế độ Game Mode tối ưu cho bạn thỏa sức đắm chìm trong từng trận đấu kịch tính và mãnh liệt hơn bao giờ hết.
Công nghệ Chống Nhấp Nháy
Kết nối
Kết nối dễ dàng với tất cả thiết bị nhờ giao diện ba cổng kết nối tiện lợi HDMI, DP và D-Sub. Trang bị thêm loa 5W được tích hợp sẵn, không cần gắn thêm loa ngoài.
Đánh giá Màn hình 32 inch Samsung LC32T550FDEXXV FHD 75Hz Freesync Cong Chính Hãng