Màn Hình Dahua DHI LM27 E230C (27 inch, FHD, 165Hz, VA)
  • Loại màn hình: Màn hình cong
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
  • Tốc độ làm mới: 165Hz
  • Thời gian đáp ứng: MPRT 1ms
  • Cổng kết nối: DP1.2×1,HDMI1.4×2
  • Phụ kiện: Cáp nguồn , cáp DP.
  • Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
LCD Dahua DHI-LM27-E230C 27 inch (1920×1080) FHD VA 165Hz
Thiết kế màn hình cong – Màn hình gaming – Chất lượng tuyệt vời
LCD Dahua DHI-LM27-E230C mang đến một trải nghiệm hoàn toàn mới cho người dùng. Với mức giá không cao, bạn sẽ được sở hữu em màn hình chất lượng, kích thước 27 inch rộng rãi cùng tấm nền VA cho sắc màu rực rỡ ở mọi hướng nhìn.
Đặc điểm LCD Dahua DHI-LM27-E230C 27 inch (1920×1080) FHD VA 165Hz
Thiết kế hiện đại, trang nhã
Màn hình Full HD
LCD Dahua DHI-LM27-E230C có kích thước màn hình 27 inch với độ phân giải Full HD 1920 x 1080, đảm bảo hiển thị những chi tiết sinh động cùng với độ sáng và độ tương phản cao đáp ứng nhu cầu người dùng. Màn hình Dahua DHI-LM27-E230C còn được trang bị công nghệ bảo vệ mắt, chống lại ánh sáng xanh giúp người dùng luôn thoải mái làm việc liên tục mà không ảnh hưởng đến thị lực.
Tần số quét và thời gian phản hồi cao
Là màn hình chuyên dùng cho gaming, nên dahua trang bị cho màn hình này tần số quét cao lên đên 165Hz và thời gian phản hồi 1ms, màn hình chơi game cong giúp loại bỏ hiện tượng nhòe màn hình và truyền hình ảnh siêu mịn và khoảng thời gian Delay giữa thao tác của bạn và hình ảnh trên màn hình hầu như là không đáng kể
Góc nhìn rộng
Cổng xuất hình
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Dahua
Model DHI-LM27-E230C
Kích thước màn hình 27 inch
Độ phân giải FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ
Độ sáng 250cd/m2 (Typ)
Tấm nền màn hình VA
Màu sắc hiển thị 16,7 Triệu màu
Độ tương phản 4000:1 (Typ)
Tần số quét 165Hz
Cổng kết nối DP1.2×1,HDMI1.4×2
Thời gian đáp ứng MPRT 1ms
Góc nhìn 178°(Ngang)/178°(Dọc)
Tính năng
Điện năng tiêu thụ 48W
Kích thước
Cân nặng 4.5kg
Phụ kiện Cáp nguồn, cáp DP, Đế
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn Hình Dahua DHI LM27 E230C (27 inch, FHD, 165Hz, VA)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá