Màn Hình Gaming E-Dra EGM24F75 (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/1ms/280nits/HDMI + VGA/Phẳng)
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 23.8 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: Full HD (1920×1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
  • Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT)
  • Độ sáng tối đa: 280cd/m2
  • Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
  • VESA: 75x75mm
  • Cổng kết nối: 1xD-Sub + 1xHDMI.
  • Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Màn Hình E-DRA EGM24F75
Sau một thời gian nghiên cứu và tìm hiểu sâu sắc, cuối cùng, E-DRA cũng cho ra mắt phiên bản màn hình máy tính IPS 23.8 inch 75Hz với hàng loạt thông số kỹ thuật và tính năng đặc trưng cực kỳ ấn tượng  Đây cũng là chiếc màn hình IPS 23.8 inch thứ 2 trong hệ sinh thái 5 màn hình của E-DRA tính đến thời điểm năm nay và chúng đều là màn hình phẳng tuyệt đẹp.
Không biết E-DRA còn tung ra một chiếc màn hình phẳng 23.8 inch hàng xịn đặc biệt nào như thế trong tương lai hay không!? Tuy nhiên, với chi phí “ví mỏng” như trên thì chiếc màn hình E-DRA này xứng đáng là một trong những màn hình văn phòng kiêm chơi game tốt nhất và ổn nhất hiện tại. Tên gọi của của em nó là E-DRA EGM24F75.
Hình ảnh đầu tiên ngày trước mắt các bạn đang xem ở đây, chính là chân dung thực tế của chiếc Màn hình máy tính E-DRA EGM24F75 với kích thước tiêu chuẩn 23.8 inch, phân giải FHD 1920*1080, tỉ lệ 16:9, tần số 75Hz, thời gian đáp ứng 1ms (MPRT) cùng màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu và độ sáng tối đa 280 cd/m2 (Typical).
Điểm nổi bật nhất về ngoại hình của E-DRA EGM24F75 chính là ngôn ngữ thiết kế nửa trên màn hình siêu mỏng chỉ 7mm cùng với kích thước phân vùng hiển thị sát viền rất đẹp (không quá 3mm). Đây cũng là một trong những kiểu cách sáng tạo trong thiết kế màn hình máy tính siêu mỏng, nhằm tối giản không gian làm việc, đồng thời di chuyển khu vực thoát nhiệt xuống phía bên dưới để tạo tính thẩm mỹ.
E-DRA EGM24F75 cũng trang bị cho 2 hai loại cổng cắm kết nối hiển thị cho các bạn bao gồm: 1*HDMI và 1*D-Sub cùng với bộ điều khiển tính năng Joystick 5 nút bấm và bộ khung giao diện VESA 75mm*75mm (sử dụng để treo lên tường hoặc tay đỡ).
Ngay cả phụ kiện bên trong của EGM24F75 cũng được trang bị hết sức đầy đủ như sau:
1* Bộ nguồn (12V-3.5AP-30W)
1* Dây HDMI (1.5m)
1* Sách hướng dẫn
1* Bọc bảo vệ
4* Ốc vít
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MÀN HÌNH E-DRA EGM24F75
Danh Sách Linh Kiện
Màn hình x1
Tay đỡ x1
Chân đế x1
Bọc bảo vệ x1
Dây HDMI x1
Bộ nguồn x1
Sách hướng dẫn x1
Ốc vít x4
Hướng Dẫn Lắp Đặt
B2: Lắp chân đế vào với tay đỡ, lắp một vít và siết chặt bằng vặn vít.
B3: Lắp miếng bọc bảo vệ vào tay đỡ để che đi điểm bắt vít với màn hình.
Dựng đứng màn hình và điều chỉnh góc nghiên của màn hình phù hợp với góc nhìn.
15 độ (+- 2 độ) < 0 > 5 độ (+-2 độ)
Hướng Dẫn Kết Nối
1. Cắm dây nguồn.
2. Kết nối dây tín hiệu với PC.
*Một số cáp cần được mua riêng.
Một phím năm chức năng nút điều khiển
M: Menu
Up: Chệ độ cài sẵn
Down: Phím tín hiệu
A: Quay lại/ Thoát
P: Công tắc nguồn
Thông số kỹ thuật
Màn hình gaming E DRA – EGM24F75
– Màu sắc: Đen
– Loại màn hình: Màn hình phẳng
– Tỉ lệ: 16:9
– Kích thước: 23.8 inch
– Tấm nền: IPS
– Tốc độ làm mới: 75Hz
– Góc nhìn 178 độ
– Độ sáng tối đa: 280cd/m2
– Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
– VESA: 75x75mm
– Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp tín hiệu
– Kích thước vỏ thùng: 600*95*392mm
– Cân nặng cả thùng 3.8kg
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn Hình Gaming E-Dra EGM24F75 (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/1ms/280nits/HDMI + VGA/Phẳng)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá