Màn Hình LCD 19 inch Samsung LS19A330NHEXXV TN 60Hz Chính Hãng
– Kích thước: 18.5″ (1366 x 768), Tỷ lệ 16:9
– Tấm nền TN, Góc nhìn: 90 (H) / 65 (V)
– Tần số quét: 60Hz , Thời gian phản hồi 5 ms
– HIển thị màu sắc: 16.7 triệu màu
– Cổng hình ảnh: , 1 x HDMI, 1 x VGA/D-sub
– Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Chăm Sóc Toàn Diện Cho Đôi Mắt
Đầy Đủ Các Kết Nối Cần Thiết
Chế Độ Game Mode Đỉnh Cao
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Samsung
Model LS19A330NHEXXV
Kích thước màn hình 18.5 inch
Độ phân giải 1366 x 768
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình TN
Độ sáng 250cd/㎡
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 600:1(Typical)
Tần số quét 60Hz
Cổng kết nối D-Sub
HDMI
Thời gian đáp ứng 5 (GTG)
Góc nhìn 90°/65°
Tính năng
Điện năng tiêu thụ Nguồn cấp điện: AC 100~240V
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 12W
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): Less than 0.3 W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): Less than 0.3 W
Kích thước 440.7 x 269.2 x 30.0 mm (Không chân đế)
440.7 x 340.6 x 179.9 mm (Gồm chân đế)
Cân nặng 1.8 kg (Không chân đế)
2.1 kg (Gồm chân đế)
Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn Hình LCD 19 inch Samsung LS19A330NHEXXV TN 60Hz Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá