Màn hình LCD 22” AOC 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: L.22.AOC.22B2HN/74
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình AOC
Tag: Màn hình LCD 22” AOC 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu AOC 22″ 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng
Được thiết kế để có trải nghiệm hình ảnh tốt hơn
Xem thêm sẽ thấy rõ hơn
Chức năng và hình thức trong một
Một giải pháp chống rách được tôn trọng trên toàn cầu
Giảm phát ra ánh sáng xanh sóng ngắn để có đôi mắt khỏe mạnh hơn
Bảo vệ đôi mắt của bạn khỏi nhấp nháy màn hình
Thiết lập thích ứng và thuận tiện
Tích hợp phần mềm đa nhiệm tiện lợi
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước: 21.5 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải : FHD (1920 × 1080) @ 75Hz
  • Thời gian đáp ứng: 7ms (GtG (BW))
  • Hỗ trợ : chuẩn gắn giá vesa 100mmx100mm , Low Blue Mode , Flicker Free
  • Cổng kết nối: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 22” AOC 22B2HN/74 Full HD VA 75Hz Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá