Màn hình LCD 24″ LG 24GN650-B FHD IPS 144HZ 1Ms Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.LG.24GN650-B
Danh mục: LCD LG, Màn hình Gaming, Màn hình LG
Tag: Màn hình LCD 24″ LG 24GN650-B FHD IPS 144HZ 1Ms Chính Hãng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
  • Model: Màn hình LG UltraGear 24GN650-B (24inch | FHD | IPS | 144Hz | FreeSync)
  • Kích thước màn hình: 24 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Gam màu: sRGB 99% (CIE1931)
  • Độ sâu màu: 16,7 triệu màu
  • Pixel Pitch (mm): 0,2745 x 0,2745 mm
  • Thời gian phản hồi (GTG): 1ms (GtG nhanh hơn)
  • Độ phân giải : FHD (1920 x 1080)
  • Tần số quét: 144Hz
  • Độ sáng : 300cd / m²
  • Độ tương phản: 1000: 1
  • Góc nhìn: 178º (R / L), 178º (U / D)
  • Xử lý bề mặt: Chống chói
  • Cổng kết nối: 2 x HDMI ,1 x Display port, 1x Jack 3.5mm
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh:  AMD FreeSync Premium
  • HDR(Dải rộng): HDR10
  • Tính năng đặc biệt: Dynamic Action Sync
Chống nhấp nháy
Chế độ đọc sách
OnScreen Control(OSC)
HDR EffectFreeSync(Low Frame Compensatiopn
Giảm mờ chuyển động 1ms
Black Stabilizer
Crosshair
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Màu đã hiệu chỉnh
Công nghệ giảm mờ chuyển động
Auto Input Switch
  • Kích thước: 54.10 x 55.11 x 29.21
  • Trọng lượng: 5.6kg
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: LG
  • Màn hình: Phẳng
  • Kích thước: 24 inch
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Tần số quét: 144HZ
  • Cổng kết nối: 2x HDMI, 1 x DisplayPort
  • Phụ kiện: Cáp nguồn
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24″ LG 24GN650-B FHD IPS 144HZ 1Ms Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá