Màn hình LCD 24” AOC 24B1XH5/74 FHD IPS 75Hz Gaming Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: L.24.AOC.24B1XH5/74
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình AOC, Màn hình AOC, Màn hình Gaming
Tag: Màn hình LCD 24” AOC 24B1XH5/74 FHD IPS 75Hz Gaming Chính Hãng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu AOC 24B1XH5/74 FHD IPS 75Hz Gaming
Thiết kế sáng tạo
Màn hình Full HD
Độ phân giải chuẩn Full HD (1920 x 1080) và đèn nền LED cho phép bạn dễ dàng chia sẻ chế độ xem toàn cảnh mà vẫn đảm bảo hình ảnh hiển thị sắc nét, rực rỡ như thật. Hỗ trợ tần số quét 75Hz đảm bảo cho khả năng trải nghiệm và sử dụng từ công việc đến giải trí hang ngày
Độ tương phản cao
Kết nối đa dạng
Thông số kỹ thuật
  • Màn hình: 23.8 inch
  • Độ phân giải: 1920 x 1080 Full HD
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Tấm nền: IPS
  • Độ tương phản: 1000 : 1 (typical)
  • Thời gian phản hồi: 8ms
  • Tần số quét: 75Hz
  • Kết nối: VGA, HDMI
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” AOC 24B1XH5/74 FHD IPS 75Hz Gaming Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá