Màn hình LCD 24” Asus VA24DQLB FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: L.24.AS.VA24DQLB
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình ASUS, Màn hình ASUS, Màn hình Gaming
Tag: Màn hình LCD 24” Asus VA24DQLB FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Màn hình Asus 24” VA24DQLB FHD IPS 75Hz Freesync
Chất lượng Hình ảnh Vượt trội kết hợp Thiết kế Thanh lịch Cổ điển
Màn hình bảo vệ mắt ASUS VA24DQLB trang bị tấm nền IPS 23,8 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080) để tạo nên màn hình với góc xem rộng lên tới 178° và chất lượng hình ảnh tuyệt đỉnh. Tốc độ làm mới lên tới 75Hz, trang bị công nghệ Adaptive-Sync để hạn chế xé hình, đảm bảo phát video rõ ràng và sắc nét. Ngoài ra, dòng màn hình này còn được trang bị các công nghệ Flicker-free (Khử nhấp nháy) và Low Blue Light (Bộ lọc ánh sáng xanh dương) đều đã được TÜV Rheinland chứng nhận để mang lại trải nghiệm xem thoải mái hơn.
Trải nghiệm xem
Thiết kế Không Khung viền
Hình ảnh siêu mượt nhờ công nghệ Adaptive-Sync
Công nghệ Adaptive-Sync giúp loại bỏ hiện tượng xé hình và gián đoạn tốc độ khung hình để mang lại cho bạn hình ảnh liền mạch và trải nghiệm chơi game mượt mà. Điều này giúp bạn giành lợi thế trong các tựa game với góc nhìn người thứ nhất, đua xe, game chiến thuật thời gian thực và các tựa game thể thao. (Công nghệ Adaptive-Sync hoạt động ở các tốc độ làm mới từ 48Hz đến 75Hz)
Công nghệ GamePlus độc quyền của ASUS
Công nghệ SplendidPlus độc quyền của ASUS
Chức năng Lọc Ánh sáng Xanh dương của ASUS
Công nghệ Khử nhấp nháy
Tiết kiệm không gian và quản lý cáp
Thiết kế Chú trọng đến Người Sử dụng
Thông số kỹ thuật
  • Model: VA24DQLB
  • Kích thước: 24 inch
  • Loại màn hình: Phẳng
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải:  1920×1080 (Full HD)
  • Tần số quét: 75Hz
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Độ sáng: 250 cd/m²
  • Góc nhìn: 178/178º
  • Màu sắc: 16.7 triệu màu
  • Công nghệ hỗ trợ: Adaptive-Sync, Low Blue Light, Flicker Free, Ergonomic Design, Wall Mountable
  • Kết nối: DisplayPort 1.2 x1, HDMI(v1.4) x1, VGA x1
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” Asus VA24DQLB FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá