Giới thiệu Dahua 24″ Pricing DHI-LM24-B200 Full HD LED Monitor
Màn hình rộng lớn, độ phân giải cao
Màn hình LED Dahua DHI-LM24-B200 sở hữu màn hình LED có kích thước lên đến 24 inch với độ phân giải Full HD (1920×1080) giúp người sử dụng thoải mái hơn khi làm việc cũng như giải trí.
Công nghệ hình ảnh tiên tiến
Tiết kiệm điện năng tối ưu
Màn hình LED Dahua DHI-LM24-B200 có công suất hoạt động bình thường chỉ 25W và có khả năng giảm độ sáng khi ở chế độ chờ giúp người sử dụng tiết kiệm điện năng một cách tối ưu. Bên cạnh đó, bạn không cần điều chỉnh nhưng màn hình vẫn giảm độ sáng khi không hoạt động và tăng độ sáng lên khi bạn làm việc trong đêm tối.
Đa dạng cổng kết nối
Đánh giá Màn hình LCD 24” Dahua Pricing DHI-LM24-B200 Full HD LED Monitor