Màn hình LCD 24” LG 24MK600M-B IPS 75Hz FreeSync Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.LG.24MK600M-B
Danh mục: LCD LG, Màn hình 22″ – 24″, Màn hình LG, Màn hình máy tính
Tag: Màn hình LCD 24” LG 24MK600M-B IPS 75Hz FreeSync
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Màn hình LCD 24” LG 24MK600M-B IPS 75Hz FreeSync Chính Hãng
Thiết kế nổi bật, chơi game vượt trội
Một màn hình với thiết kế nổi bật, chân đế nhỏ gọn và khả năng chơi game vượt trội nhờ tần số quét cao 75Hz đi kèm khả năng đồng bộ với AMD FreeSync chống xé hình đảm bảo mượt mà khi trải nghiệm gaming và sử dụng.
Hiệu năng vượt trội
Đa dạng kết nối, chuyển động mượt mà
Chế độ đọc sách thông minh
Cân bằng tối và điểm ngắm thiết lập sẵn
Lời kết :
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu LG
Bảo hành 24 Tháng
Kích thước 24 inch
Độ phân giải FullHD 1920×1080 tỷ lệ 16:9
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 250 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 16,7 triệu màu, 72% NTSC (CIE1931), công nghệ AMD FreeSync chống xé hình
Độ tương phản tĩnh 1000 : 1
Cổng xuất hình 1 x Cổng VGA
1 x Cổng HDMI
Trọng lượng 3,1 kg
Ngàm VESA Có 75×75 mm
Tiêu thụ điện 17,5W
Kích thước chuẩn Có chân đế 539.1 x 182 x 415.3 mm
Phụ kiện đi kèm 1x Cáp nguồn
1x Cáp HDMI
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” LG 24MK600M-B IPS 75Hz FreeSync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá