Màn hình LCD 24” LG 24MP400-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.LG.24MP400-B
Tag: Màn hình LCD 24” LG 24MP400-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu LG 24” 24MP400-B FHD IPS 75Hz Freesync
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu LG
Model 24MP400-B
Tấm nền IPS
Kích thước 23.8Inch
Độ sáng 200cd/m2
Tỷ lệ tương phản 600:1 (typical)
Độ phân giải FullHD (1920×1080)
Tần số quét 75 Hz
Thời gian đáp ứng 5ms
Góc nhìn 178º/178º
Cổng giao tiếp D-Sub / HDMI
Tính năng AMD FreeSync™ với 5ms GtG
Chế độ đọc sách & Chống nháy
DAS / Cân bằng đen / Hồng tâm
Điều khiển trên màn hình
Kích thước 539.9 x 414.4 x 190
Khối lượng 2.6 kg
Mức tiêu thụ điện 22.0W (Tối đa)
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” LG 24MP400-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá