Màn hình LCD 24” LG 24MP60G-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.LG.24MP60G-B
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình Gaming, Màn hình LG, Màn hình LG
Tag: Màn hình LCD 24” LG 24MP60G-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu LG 24″ 24MP60G-B FHD IPS 75Hz Freesync
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu LG
    Bảo hành 24 Tháng
    Kích thước 24 inch
    Độ phân giải FullHD 1920×1080 tỷ lệ 16:9
    Tấm nền IPS
    Tần số quét 75Hz với HDMI và DP
    60Hz với VGA
    Thời gian phản hồi 5ms (GtG at Faster), 1ms MBR
    Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
    Độ sáng 250 cd/m2
    Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
    Độ tương phản tĩnh 1000 : 1
    Cổng xuất hình 1 x Cổng VGA
    1 x Cổng HDMI
    1 x Cổng DP
    Trọng lượng 3,3 kg
    Ngàm VESA Có 75×75 mm
    Tiêu thụ điện 18W
    Kích thước chuẩn 539.1 x 414.3 x 211.7 mm
    Phụ kiện đi kèm 1x Cáp nguồn
    1x Cáp HDMI
    Tính năng nổi bật – Chống nhấp nháy
    – Chế độ đọc sách
    – Hỗ trợ màu sắc yếu
    – Hỗ trợ siêu phân giải
    – Công nghệ giảm mờ chuyển động
    – AMD FreeSync™
    – Cân bằng tối
    – Đồng bộ hành động kép
    – Crosshair
    – Tiết kiệm năng lượng thông minh
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” LG 24MP60G-B FHD IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá