- Màn Hình Cong Hoàn Hảo cho Trải Nghiệm Hình Ảnh Tối Ưu
Bạn sẽ được trải nghiệm hình ảnh sống động như thật với màn hình cong Samsung LC24F390FHEXXV. Màn hình máy tính này sẽ cho bạn trải nghiệm trên tất cả các giác quan, giống như một rạp phim iMax thực thụ: độ cong màn hình 1800R với bán kính vòng cung 1800mm cho độ cong tối ưu, tạo ra góc nhìn tốt hơn, tăng cường độ sâu và giảm thiểu xao nhãng. Bất kể là phim trực tuyến, chương trình TV hay game hành động hấp dẫn, màn hình Samsung sẽ cuốn bạn vào thế giới đa phương tiện sống động.
- Màn Hình 1800R và Chế Độ Bảo Vệ Mắt Hiệu Quả
- Hình Ảnh Hoàn Hảo với Công Nghệ Màn Hình Cao Cấp của Samsung
- Màn hình Samsung – Chơi Game Hấp Dẫn Mượt Mà
- Vẻ Ngoài Ấn Tượng với Thiết Kế Cong Thời Trang
Màn hình Samsung LC24F390FHEXXV có độ cong ấn tượng và độ mỏng kinh ngạc 11.9mm – chỉ bằng một cây bút bi. Độ cong màn hình máy tính này mỏng hơn màn hình thế hệ trước khá nhiều. Ngoài ra, chân đế của màn hình được tối giản, tạo vẻ thanh lịch, sang trọng cho không gian căn phòng của bạn
- Tiết Kiệm Năng Lượng, Bảo Vệ Môi Trường
Đánh giá Màn hình LCD 24” Samsung LC24F390FHEXXV LED Cong Chính Hãng