Màn hình LCD 24” Samsung LF24T370FWEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.SS.LF24T370FWEXXV
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình Gaming, Màn hình Samsung, Màn hình Samsung
Tag: Màn hình LCD 24” Samsung LF24T370FWEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Quà tặng / Khuyến mãi
Ưu đãi:
  • GIẢM NGAY 260.000đ khi mua
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Samsung 24″ LF24T370FWEXXV IPS 75Hz Freesync
Thiết kế nhỏ gọn, kích thước 23.8 inch
Màn hình LCD 24" Samsung LF24T370FWEXXV| Thiết kế nhỏ gọn
Hơn thế nữa, LCD 24″ Samsung LF24T370FWEXXV thuộc loại màn hình phẳng được thiết kế tràn viền ấn tượng với kích thước 23.8 inch, đem lại độ phân giải 23.8 inch, giúp người dùng sử dụng với hiệu suất cao, chất lượng hình ảnh bắt mắt, chân thực nhất.
Màn hình LCD 24" Samsung LF24T370FWEXXV| Kích thước 23,8 inch
Tần số quét 75Hz, công nghệ đồng bộ FreeSync
Đặc biệt, màn hình LCD 24″ Samsung có tần số quét 75Hz với thời gian phản hồi siêu nhanh chỉ 5ms giúp mọi chuyển động trở nên mượt mà, bắt kịp từng phân cảnh một cách hoàn hảo, cho phép bạn thưởng thức mọi chương trình game và giải trí.
Màn hình LCD 24" Samsung LF24T370FWEXXV| Tần số quét 75Hz
Cổng hình ảnh tiện lợi, có khả năng chống lóa
Màn hình LCD 24" Samsung LF24T370FWEXXV| Cổng hình ảnh tiện lợi
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất Samsung
  • Kích thước 24 inch
  • Tỷ lệ khung hình 16:9
  • Tấm nền IPS
  • Độ sáng 250cd/m2
  • Contrast Ratio 1000:1(Typical)
  • Độ phân giải: Full HD 1920 x 1080@75Hz
  • Thời gian đáp ứng 5ms (GTG)
  • Công nghệ hỗ trợ: AMD Radeon Freesync
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” Samsung LF24T370FWEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá