Màn hình LCD 24” Samsung Odyssey G3 LS24AG320NEXXV FHD VA 165Hz 1ms Freesync Gaming Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.24.SS.LS24AG320NEXXV
Danh mục: Màn hình 22″ – 24″, Màn hình Gaming, Màn hình Samsung, Màn hình Samsung
Tag: Màn hình LCD 24” Samsung Odyssey G3 LS24AG320NEXXV FHD VA 165Hz 1ms Freesync Gaming Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Quà tặng / Khuyến mãi
Ưu đãi:
  • GIẢM NGAY 1.500.000đ khi mua Màn hình
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Màn hình máy tính Samsung Odyssey G3 LS24AG320NEXXV
Phản hồi theo thời gian thực – Tần số quét 165Hz
Chiếc màn hình máy tính Samsung Odyssey G3 LS24AG320NEXXV được trang bị tấm nền với mức tần số quét cực kì ấn tượng lên tới 165Hz. Một trong những yếu tố được quan tâm hàng đầu khi lựa chọn màn hình gaming để đảm bảo mang lại cho các bạn một trải nghiệm chơi game mượt mà, chi tiết, hạn chế tối đa hiện tượng giật, lag, là chìa khóa đưa các bạn tới chiến thắng trong những pha giao tranh căng thẳng.
Giành trọn vinh quang trong khoảng khắc – Tốc độ phản hồi 1ms (MPRT)
Liền mạch trong mọi cuộc chơi – Công nghệ AMD FreeSync Premium
Làm chủ hoàn toàn theo góc nhìn của bạn – Thiết kế công thái học
Trải nghiệm tầm nhìn trọn vẹn – Thiết kế tràn viền 3 cạnh
Bảo vệ mắt hiệu quả – Độ sáng ổn định và chế độ bảo vệ mắt
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước: 24 inch
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Tấm nền: VA
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tốc độ làm mới: 165Hz (Max.)
  • Thời gian đáp ứng: 1ms (MPRT)
  • Hỗ trợ : Công nghệ AMD FreeSync Premium, Eye Saver Mode, Eco Saving Plus, Flicker Free
  • Vesa: 100mm x 100mm
  • Cổng kết nối: DisplayPort, HDMI,
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 24” Samsung Odyssey G3 LS24AG320NEXXV FHD VA 165Hz 1ms Freesync Gaming Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá