Màn hình LCD 27″ LG 27QN600-B QHD IPS 75Hz 5Ms Gaming Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.27.LG.27QN600-B
Danh mục: LCD LG, Màn hình 25″ – 32″, Màn hình Gaming, Màn hình LG, Màn hình LG, Màn hình máy tính
Tag: Màn hình LCD 27″ LG 27QN600-B
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đặc điểm nổi bật Màn hình LCD 27 inch LG 27QN600-B QHD IPS
Màu sắc trung thực ở mọi góc nhìn
Màu sắc trung thực – kích thước rộng rãi
Màn hình 27inch độ phân giải QHD (2560×1440) với tấm nền IPS mang tới hình ảnh sắc nét từ mọi góc nhìn. Khả năng tái tạo hình ảnh được cải thiện rõ rệt, thời gian phản hồi nhanh chóng, người dùng có thể trải nghiệm ở nhiều vị trí khác nhau mà chất lượng hình ảnh không bị giảm sút.
LCD 27" LG 27QN600-B QHD IPS
Độ tương phản chi tiết
LCD 27" LG 27QN600-B QHD IPS
Xem màu thực
Màu được hiệu chỉnh nhằm duy trì màu chính xác trên màn hình, do đó giữ được màu dự định ban đầu.
Giảm màu xanh, giúp mắt dễ chịu hơn
Giảm mệt mỏi thị giác
Hình ảnh rõ ràng hơn và mượt mà hơn
Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
Tấn công trước trong bóng tối
Nét tao nhã đa năng
Loại màn hình: Phẳng
Tỉ lệ: 16:9
Kích thước: 27 inch
Tấm nền: IPS
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tốc độ làm mới: 75Hz
Thời gian đáp ứng: 5ms (Faster)
Cổng kết nối: 2xHDMI, DisplayPort 1.4
Điểm nổi bật : AMD FreeSync™ , HDR 10
Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: LG
  • Màn hình: Phẳng
  • Kích thước: 27″
  • Độ phân giải: 2560 x 1440 ( 16:9 )
  • Thời gian đáp ứng:5 ms
  • Tần số quét: 75Hz
  • Cổng giao tiếp: 2 x HDMI , 1 x DisplayPort 1.4
  • Phụ kiện đi kèm: Cáp HDMI và DP
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27″ LG 27QN600-B QHD IPS 75Hz 5Ms Gaming Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá