Màn hình LCD 27″ LG 27QN880-B QHD IPS
Bảo hành: 24 tháng
Danh mục: LCD LG, Màn hình 25″ – 32″, Màn hình Gaming, Màn hình LG, Màn hình LG, Màn hình máy tính
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Màn hình máy tính LG 27QN880-B 27 inch QHD IPS 75Hz
Màn hình IPS 27 inch QHD, với tấm nền được trang bị là IPS có chất lượng cực kì tốt khi đạt tới 99% dải màu sRGB, 89% Adobe RGB và tất nhiên vẫn được cân màu từ nhà sản xuất. Và HDR 10 mang đến trải nghiệm về hình ảnh động chân thực hơn, ấn tượng hơn. Thế nên trong quá trình sử dụng, nếu bạn đang cần một mẫu màn hình vừa chơi game lại có thể làm các công việc liên quan tới chỉnh sửa màu như edit video, photoshop thì LG 27QN880-B là sự lựa chọn hợp lý.
Kẹp chữ C và Vòng đệm
Bố trí cáp dễ dàng
Ngàm lắp vào khớp nhanh
USB Type-C – Kết nối ổn định và mạnh mẽ. Hỗ trợ kết nối màn hình, truyền dữ liệu và sạc nhanh Power Delivery (lên tới 60W).
➤ Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về Màn hình máy tính LG 27QN880-B 27 inch QHD IPS 75Hz hãy để lại câu hỏi ngay bên dưới hoặc liên hệ ngay với đội ngũ chuyên viên tư vấn của An Phát Computer ngay nhé! Chúng tôi sẽ giúp bạn! (Hotline: 1900.0323 phím 6)
Thông số kỹ thuật
  • LG 27QN880-B 27 inch QHD (2560×1440)
  • Gam màu hiển thị sRGB 99% (Điển hình) với HDR10
  • Chân đế tiện lợi có kẹp chữ C
  • Xoay chỉnh trục xoay, điều chỉnh độ cao, độ nghiêng dễ dàng.
  • Công nghệ AMD FreeSync
  • Kết nối USB Type C
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27″ LG 27QN880-B QHD IPS
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá