Màn hình LCD 27” Asus VG27AQGL1A TUF Gaming ZAKU II Edition WQHD 2K IPS 170Hz 1ms HDR10 G-Sync/FreeSync Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: L.27.AS.TUF.GM.VG27AQGL1A
Danh mục: Màn hình 25″ – 32″, Màn hình ASUS, Màn hình ASUS, Màn hình Gaming
Tag: Màn hình LCD 27” Asus VG27AQGL1A TUF Gaming ZAKU II Edition WQHD 2K IPS 170Hz 1ms HDR10 G-Sync/FreeSync Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đánh giá chi tiết màn hình ASUS TUF GAMING VG27AQGL1A Zaku II Edition 27″ IPS 2K 170Hz
Màn hình chuyên game 27-inch WQHD (2560×1440) tấm nền IPS với tốc độ làm mới siêu nhanh 170Hz (ép xung) được thiết kế dành riêng cho các game thủ chuyên nghiệp và trải nghiệm chơi game đắm chìm. Nhờ công nghệ Đồng bộ độ nhòe chuyển động siêu thấp (Extreme Low Motion Blur Sync – ELMB SYNC) của ASUS, ELMB có thể kết hợp với G-SYNC Compatible để loại bỏ hiện tượng bóng mờ và xé hình, mang lại hình ảnh chơi game sắc nét với tốc độ khung hình cao.
Thông số kỹ thuật
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: 2560×1440
  • Tốc độ làm mới: 170Hz (OC)
  • Thời gian đáp ứng: 1ms MPRT
  • Cổng kết nối: DisplayPort 1.2 x 1, HDMI(v2.0) x 2 , USB 3.0 x2 , Giắc cắm tai nghe 3.5mm
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27” Asus VG27AQGL1A TUF Gaming ZAKU II Edition WQHD 2K IPS 170Hz 1ms HDR10 G-Sync/FreeSync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá