Màn hình LCD 27” Asus VG27VH1B TUF Gaming FHD VA 165Hz 1ms FreeSync Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: L.27.AS.VG27VH1B
Danh mục: Màn hình 25″ – 32″, Màn hình ASUS, Màn hình ASUS, Màn hình Gaming
Tag: Asus VG27VH1B TUF Gaming FHD IPS 165Hz 1ms FreeSync
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đánh giá Màn hình Asus VG27VH1B Gaming tần số 165Hz, 1ms, Freesync
bảo vệ mắt
TUF Gaming VG27VH1B 27 inch, Full HD (1920×1080) có màn hình cong với tốc độ làm mới cực nhanh 165Hz được thiết kế dành cho các game thủ chuyên nghiệp và những người tìm kiếm trải nghiệm chơi game đắm chìm. Trên đây là một số thông số kỹ thuật quan trọng, nhưng vẫn chưa phải là điều thú vị nhất về VG27VH1B. Với màn hình cong có tốc độ làm tươi nhanh 165Hz và công nghệ Adaptive-Sync (FreeSync ™ Premium), VG27VH1B đem lại trải nghiệm chơi game tuyệt vời mà không bị xé hay giật hình.
Màn hình Asus VG27VH1B trước 1
Màn hình cong ấn tượng kích thước 27-inch
Tấm nền 27 inch Full HD (1920 X 1080) của TUF Gaming VG27VH1B mang lại hình ảnh tuyệt đẹp từ mọi góc độ nhờ độ cong 1500R, cho phép khoảng cách từ mắt đến tất cả các điểm trên màn hình bằng nhau. Điều này góp phần tạo nên sự thoải mái khi xem – ngay cả khi sử dụng trong thời gian dài – và cho phép bạn tận hưởng góc nhìn rộng ít bị méo hình và biến màu hơn, dù là đang chơi game hay xem phim.
Màn hình Asus VG27VH1B 165hz
Tốc độ làm tươi 165Hz
TUF Gaming VG27VH1B với tốc độ làm tươi 165Hz* làm giảm một phần mười số lần trễ hay nhòe chuyển động, giúp bạn có được lợi thế trong các tựa game bắn súng góc nhìn người thứ nhất, đua xe, chiến thuật thời gian thực và thể thao. Tốc độ làm tươi siêu nhanh này sẽ cho phép bạn tận hưởng trò chơi ở các thiết lập hình ảnh cao nhất và phản ứng tức thì với những gì trên màn hình, để bạn luôn đi trước đối thủ một bước.
*Các card đồ họa/GPU chọn lọc có thể hỗ trợ xuất tín hiệu đồ họa ở tần số làm tươi 165Hz (cổng HDMI). Xin lưu ý rằng chức năng/hiệu năng của Over Clocking phụ thuộc vào các GPU hoặc nội dung được hiển thị. ASUS chỉ cung cấp chức năng này. Hiệu năng hay bất kỳ tác dụng phụ nào sau khi kích hoạt đều không được đảm bảo.
Màn hình Asus VG27VH1B trước 2
EXTREME LOW MOTION BLUR
Màn hình Asus VG27VH1B EMLB
NÂNG CẤP TRONG TRÒ CHƠI
Màn hình Asus VG27VH1B shadow on
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước panel: Màn hình Wide 27,0″(68.6cm) 16:9
  • Độ bão hòa màu: 120% sRGB
  • Kiểu Panel : VA
  • Độ phân giải thực: 1920×1080
  • Khu vực Hiển thị (HxV) : 597.888 x 336.312 mm
  • Pixel : 0.363 mm
  • Độ sáng (tối đa): 250 cd/㎡
  • Bề mặt Hiển thị Chống lóa
  • Tỷ lệ Tương phản (Tối đa) : 3000:1
  • Góc nhìn (CR ≧ 10): 178°(H)/178°(V)
  • Màu sắc hiển thị: 16.7 triệu màu
  • Không chớp
  • Thời gian phản hồi : 1ms MPRT*
  • Tấm nền cong : 1500R
  • Tần số quét (tối đa) : 165Hz
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27” Asus VG27VH1B TUF Gaming FHD VA 165Hz 1ms FreeSync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá