Màn hình LCD 27 inch AOC 27V5/BK/74 FHD IPS 75Hz 5Ms Chính Hãng
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Tỉ lệ:Kích thước: 27 inch
Tấm nền: IPS
Độ phân giải: FHD (1920×1080)
Tốc độ làm mới: 75Hz
Thời gian đáp ứng: 5ms
Hỗ trợ : vesa 100 x 100mm, chân hỗ trợ nâng hạ, xoay màn
Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đánh giá Màn hình AOC 27V5/BK/74
Tấm Nền IPS
Nhìn Rõ Hơn, Chi Tiết Hơn
Giải Pháp Chống Xé Hình Toàn Cầu
Bảo Vệ Mắt Khỏi Tình Trạng Nhấp Nháy Màn Hình
Kết Nối Với Các Thiết Bị Ngoại Vi Khác
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm 27V5/BK/74
Tấm nền 27″ (IPS)
Pixel Pitch (mm) 0.3114 (H) × 0.3114 (V)
Vùng xem hiệu quả (mm) 597.89 (H) × 336.31 (V)
Độ sáng 250 cd/m²
Độ tương phản 1000 : 1 (Typical) 20 Million : 1 (DCR)
Tốc độ phản hồi 4ms (GtG)
Góc Nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Độ chính xác màu
Độ phân giải tối ưu 1920 × 1080 @ 75Hz – DisplayPort, HDMI
Màu hiển thị 16.7 Million
Đầu vào tín hiệu HDMI 1.4 × 1, DisplayPort 1.2 × 1
HDCP version HDMI :1.4 / DisplayPort :1.4
Cổng USB no
Nguyền điện 19VDC, 1.31A
Điện tiêu thụ (typical) 16W
Loa no
Line in & Tai nghe Earphone × 1
Treo tường 100 x 100mm
Khả năng điều chỉnh chân đế Height: 130mm, Pivot: -90°~ 90°, Swivel: -30°~ 30°, Tilt: -5° ~ 23°
Sản phẩm không có chân đế (mm) 357.9 (H) × 614.6 (W) × 38.0 (D)
Sản phẩm với chân đế (mm) 388.0 ~518.0 (H) × 614.6 (W) × 200 (D)
Sản phẩm không có chân đế (kg) 3.42
Sản phẩm với chân đế (kg) 5.23
Cabinet Color Black
Chứng nhận CE / FCC
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27 inch AOC 27V5/BK/74 FHD IPS 75Hz 5Ms Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá