Màn hình LCD 27 inch LG UltraGear 27GQ50F-B FHD 165HZ 1Ms Gaming Chính Hãng
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Tỉ lệ: 16:9Kích thước: 27 inch
Tấm nền: VA
Độ phân giải: Full HD (1920×1080)
Tốc độ làm mới: 165Hz
Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
Hỗ trợ : AMD FreeSync™ Premium , vesa 100 x 100 mm
Cổng kết nối: 2x HDMI, 1x DisplayPortPhụ kiện: Cáp nguồn, cáp DisplayPort
Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
                   Màn hình máy tính Gaming LG UltraGear 27GQ50F-B
Tần số quét 165Hz mang lại trải nghiệm siêu mượt mà
Chiếc màn hình máy tính Gaming LG UltraGear 27GQ50F-B được trang bị tần số quét siêu nhanh lên tới 165Hz. Với mức tần số quét ấn tượng này, LG UltraGear 27GQ50F-B sẽ mang đến cho các bạn một trải nghiệm chơi game thực sự mượt mà, độ trễ hệ thống cũng được giảm thiểu, giúp các bạn có thể thao tác chuẩn xác hơn, kiểm soát đường đạn dễ dàng hơn từ đó giành lợi thế và vượt lên đối thủ. 27GQ50F-B sẽ là người bạn đồng hành tuyệt vời, hỗ trợ các bạn chạm tới những bậc xếp hạng cao nhất, đặc biệt là trong các tựa game FPS như CSGO, Valorant, Overwatch hay PUBG…
Thời gian đáp ứng cực nhanh chỉ 1ms
Đối với một chiếc màn hình gaming, tần số quét cao dường như là chưa đủ, thấu hiểu được điều này, LG đã mang tới chiếc màn hình UltraGear 27GQ50F-B mức tần số quét đạt chỉ 1ms. Mức thời gian đáp ứng này sẽ hỗ trợ cực kì tốt cho tần số quét 165Hz của chiếc màn hình, giúp hạn chế tối đa hiện tượng bóng mờ (ghosting) khó chịu, hiện tượng thường xảy ra trong những cảnh hành động tốc độ cao.
Công nghệ đồng bộ khung hình AMD FreeSync Premium
Thiết kế sang trọng, hiện đại và cực kì cá tính
Giao diện UltraGear dễ dàng và trực quan
Phản ứng nhanh hơn đối thủ với Dynamic Action Sync
Công nghệ cân bằng tối Black Stabilizer
Ngắm bắn tốt hơn với tâm ảo Cross Hair
Theo dõi tốc độ khung hình một cách nhanh chóng
Thông số kỹ thuật
Kích thước 27 inch
Độ phân giải 1920×1080
Tỷ lệ 16:9
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
Kiểu màn hình  Phẳng
Độ sáng 250 cd/m²
Góc nhìn 178º(Phải/Trái), 178º(Lên/Xuống)
Khả năng hiển thị màu sắc 16.7 triệu màu
Độ tương phản  3000:1
Cổng kết nối HDMI
DisplayPort
Headphone out
Khối lượng 3,25kg (Không chân đế)
3,87kg (Gồm chân đế)
Kích thước chuẩn 613,7 x 364,1 x 39,3 mm (Không chân đế)
613,7 x 456,1 x 201,6 mm (Gồm chân đế)
Phụ kiện đi kèm Cáp nguồn, Cáp DisplayPort,
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27 inch LG UltraGear 27GQ50F-B FHD 165HZ 1Ms Gaming Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá