Màn hình LCD 27 inch Samsung Odyssey G5 LC27G55TQWEXXV WQHD 2K 144Hz 1ms HDR10 Freesync Cong Chính Hãng
  • Model: LC27G55TQWEXXV (Odyssey)
  • Kích thước màn hình: 27 inch
  • Độ cong: 1000R
  • Độ phân giải: WQHD 2,560 x 1,440 @ 144Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Tấm nền màn hình: VA
  • Độ sáng: 250cd/m2
  • Màu sắc hiển thị: 16.7 triệu màu (Max)
  • Contrast Ratio Static: 2,500:1(Typ.)
  • Công nghệ hỗ trợ: Freesync, HDR10
  • Cổng kết nối: HDMI, Display Port, USB 2.0
  • Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Samsung Odyssey G5 LC27G55TQWEXXV WQHD 2K 144Hz 1ms HDR10 Freesync Cong
Độ Cong Hoàn Hảo
Độ Phân Giải WQHD Tuyệt Mỹ
Samsung Odyssey G5 LC27G55TQWEXXV
Tần Số Quét 144Hz Siêu Tốc
Sẵn sàng chinh chiến, hạ gục đối thủ với tốc độ chuẩn xác. Tần số quét 144Hz siêu tốc hạn chế tối đa tình trạng giựt hình và chống rung mờ chuyển động hiệu quả, mang đến những trải nghiệm mượt mà khi chiến đấu.
Tốc Độ Phản Hồi 1ms
Công Nghệ AMD FreeSync Premium
Công Nghệ HDR Chân Thực Tuyệt Đối
Tuyệt Tác Thiết Kế Tương Lai
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Samsung
Model LC27G55TQWEXXV
Kích thước màn hình 27inch
Độ phân giải WQHD (2560 x 1440)
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình VA
Độ sáng 250 cd/m²
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 2,500:1(Typ.)
Tần số quét 144Hz
Cổng kết nối HDMI, DisplayPort
Thời gian đáp ứng 1 (MPRT)
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
Tính năng Flicker Free
FreeSync Premium
Black Equalizer
Refresh Rate Optimizor
Super Arena Gaming UX
Eye Saver Mode|
Off Timer Plus
Screen Size Optimizer
Low Input Lag Mode
Điện năng tiêu thụ Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 48 W
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): 0.5 W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): 0.5 W
Kích thước 614.6 x 382.8 x 120.0 mm (Không chân đế)
616.6 x 477.4 x 272.6 mm (Gồm chân đế)
679.0 x 193.0 x 438.0 mm (Thùng máy)
Cân nặng 4.1 kg (Không chân đế)
4.5 kg (Gồm chân đế)
6.1 kg (Thùng máy)
Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI, Hướng dẫn sử dụng,…
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27 inch Samsung Odyssey G5 LC27G55TQWEXXV WQHD 2K 144Hz 1ms HDR10 Freesync Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá