Giới thiệu Màn hình LCD 27” Samsung LC27JG54QQEXXV WQHD 144Hz Freesync Cong
Góc Nhìn Cực Đại, Dễ Dàng Chiến Thắng
Khám Phá Màn Hình Cong WQHD CJG5
Độ Cong Hoàn Hảo
Tần Số Quét 144Hz Siêu Tốc
Tần số quét 144Hz cực nhanh giảm thiếu độ trễ của hình ảnh và chống rung mờ chuyển động cho màn game mượt mà hơn. Thiết lập 60Hz/120Hz thân thiện dễ sử dụng, giúp bạn nhanh chóng tối ưu hóa hiệu suất ngay trên màn hình mà không cần truy cập vào bảng điều chỉnh.
Độ Phân Giải WQHD Đỉnh Cao
Trải Nghiệm Thế Giới Game Mượt Mà
Chế Độ Game Tuyệt Hảo
Tỷ Lệ Tương Phản 3000:1 Tối Ưu
Đánh giá Màn hình LCD 27” Samsung LC27JG54QQEXXV WQHD 144Hz Freesync Cong Chính Hãng