Màn hình LCD 32” Samsung LC32JG50FQEXXV FHD 144Hz Freesync Cong Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.32.SS.LC32JG50FQEXXV.NEW
Tags: Màn hình LCD 32” Samsung LC32JG50FQEXXV FHD 144Hz Freesync Cong Chính Hãng, Samsung LC32JG50FQEXXV
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Samsung LC32JG50FQEXXV FHD 144Hz Freesync Cong
Màn Hình Rộng Hơn. Chiến Game Mượt Hơn.
Màn Hình Cong Gaming Samsung LC32JG50FQEXXV 32 inch Full HD (1920×1080) 4ms 144Hz VA AMD Radeon FreeSync Cong
Samsung LC32JG50FQEXXV
Màn Hình Cong Cho Trải Nghiệm Đắm Chìm
Samsung LC32JG50FQEXXV
Tần Số Quét 144Hz Vượt Trội
Tận hưởng trải nghiệm chơi game mượt mà với tần số quét 144Hz đỉnh cao giúp giảm thiểu độ trễ hình ảnh và hiện tượng mờ chuyển động. Dễ dàng lựa chọn 60Hz /120Hz thông qua hiển thị trên màn hình để nhanh chóng tối ưu hiệu suất mà không cần phải truy cập menu cài đặt hiển thị.
Samsung LC32JG50FQEXXV
Đa Chế Độ Màn Hình
Samsung LC32JG50FQEXXV
Giao Diện Game Vượt Trội
Samsung LC32JG50FQEXXV
Sắc Đen Sâu Hơn
Samsung LC32JG50FQEXXV
Liền Mạch Không Gián Đoạn
Samsung LC32JG50FQEXXV
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Samsung
Màu sắc Đen
Kích thước màn hình 32″
Thời gian phản hồi màn hình 4 ms
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 32” Samsung LC32JG50FQEXXV FHD 144Hz Freesync Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá