Màn hình LCD 32” Samsung LC32T550FDEXXV FHD 75Hz Freesync Cong Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.32.SS.LC32T550FDEXXV
Danh mục: Màn hình 25″ – 32″, Màn hình Gaming, Màn hình Samsung, Màn hình Samsung
Tag: Màn hình LCD 32” Samsung LC32T550FDEXXV FHD 75Hz Freesync Cong Chính Hãng
Mô tả
Giới thiệu Samsung 32″ LC32T550FDEXXV FHD 75Hz Freesync Cong
Dẫn Đầu Thị Trường Màn Hình Cong
Độ Cong Hoàn Mỹ
Chứng Thực Khả Năng Bảo Vệ Mắt Và Hiệu Suất Vận Hành
Nghiên Cứu Lâm Sàng Với Độ Cong 1000R
Bảo Vệ Mắt Tối Ưu
Thiết Kế Tinh Giản Hiện Đại
Lý Tưởng Cho Game Thủ
Mở ra thế giới giải trí đỉnh cao mới. Công nghệ AMD FreeSync khiến mọi màn game trở nên mượt mà và hoàn hảo với tốc độ quét 75Hz cho chuyển động liền mạch không gián đoạn. Độ cong ấn tượng 1000R kết hợp với chế độ Game Mode tối ưu cho bạn thỏa sức đắm chìm trong từng trận đấu kịch tính và mãnh liệt hơn bao giờ hết.
Thoải Mái Tập Trung
Trải Nghiệm Giải Trí Hoàn Hảo
Kết nối dễ dàng với tất cả thiết bị yêu thích của bạn nhờ giao diện ba cổng kết nối tiện lợi HDMI, DP và D-Sub. Đắm chìm bất tận trong những thước phim hoặc chương trình truyền hình hấp dẫn với loa 5W được tích hợp sẵn, không cần gắn thêm loa ngoài.
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: Samsung
  • Model: LC32T550FDEXXV
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Loại màn hình: Cong (1000R)
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Tấm nền màn hình: VA
  • Độ sáng: 250 cd/m2
  • Màu sắc hiển thị: 16.7 triệu màu
  • Tỷ lệ tương phản: 3000:1
  • Tần số quét: 75Hz
  • Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, D-Sub
  • Thời gian đáp ứng: 4ms
  • Góc nhìn: 178°/178°
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 32” Samsung LC32T550FDEXXV FHD 75Hz Freesync Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá