Màn hình LCD 34 inch Samsung LC34G55TWWEXXV WQHD VA 165Hz 1Ms Cong Chính Hãng
Loại màn hình: Màn hình Cong 1000R
Tỉ lệ: 21:9
Kích thước: 34 inch
Tấm nền: VA
Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
Tốc độ làm mới: 165Hz
Thời gian đáp ứng: 1 (MPRT)
nổi bật : Công nghệ HDR10 , AMD FreeSync Premium
Cổng kết nối: 1x Display Port, 1x HDMI
Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp Display Port
Mô tả
Độ Cong Hoàn Hảo
Màn Hình Ultra WQHD Ấn Tượng
Trải Nghiệm Siêu Mượt Mà Với Tần Số Quét 165Hz
Sẵn sàng hạ gục mọi đối thủ với tần số quét siêu tốc 165Hz. Loại bỏ hiện tượng giựt hình và chống rung mờ hiệu quả, ngay cả với phân cảnh nhanh và đầy gay cấn.
Tốc Độ Phản Hồi 1ms
Công Nghệ AMD FreeSync Premium
Công Nghệ HDR Chân Thực Tuyệt Đối
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Samsung
Kích thước 34 inch
Độ phân giải 3440 x 1440 ( 21:9 ) WQHD
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Cong
Độ sáng 250 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 16.7 triệu màu, 105% sRGB
Độ tương phản tĩnh 2,500:1
Độ tương phản động 100.000.000 : 1
Cổng xuất hình HDMI(v2.0) x1
DisplayPort 1.2
3.5mm Mini-Jack
Khối lượng Trọng lượng thực (Ước lượng) : 5.6 kg,
Không có chân đế (Ước lượng) : 5.2 kg
Trọng lượng thô (Ước lượng) : 7.9 kg
Tiêu thụ điện 50W
Kích thước chuẩn Kích thước vật lý kèm với kệ (WxHxD) : 806.6 x 475.3 x 272.6 mm
Kích thước vật lý không kèmkệ (WxHxD) : 806.6 x 380.9 x 152.7 mm
Kích thước hộp (WxHxD) : 901.0 x 216.0 x 441.0 mm
Phụ kiện đi kèm Dây nguồn
Cáp DisplayPort
Sách hướng dẫn
Phiếu bảo hành
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 34 inch Samsung LC34G55TWWEXXV WQHD VA 165Hz 1Ms Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá