Màn hình LCD 34” LG 34GL750-B IPS WFHD 144Hz 1ms HDR NVIDIA G-Sync/Freesync Chính Hãng
  • Kích thước màn hình: 34 inch
  • Độ phân giải: WFHD (2560 X 1080)
  • Tỷ lệ màn hình: 21:9
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Thời gian phản hồi: 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR
  • Tần số quét: 144Hz
  • Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort
  • Tương thích G-Sync
  • Công nghệ đồng bộ hóa hình ảnh
  • HDR10
  • IPS với 99% sRGB
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.34.LG.34GL750-B.144HZ
Danh mục: LCD LG, Màn hình Gaming, Màn hình LG, Màn hình LG, Màn hình máy tính, Màn hình trên 32″
Tag: Màn hình LCD 32” LG 34GL750-B IPS WFHD 144Hz 1ms HDR NVIDIA G-Sync/Freesync
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Màn hình LCD 32” LG 34GL750-B IPS WFHD 144Hz 1ms HDR NVIDIA G-Sync/Freesync
Chuẩn bị cho chiến thắng
Hỗ trợ G-Sync® – Hỗ trợ G-Sync®, chứng nhận bởi NVIDIA
Đồng bộ hóa hình ảnh FreeSync™ – Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
HDR10 – Rõ ràng hơn, chân thực hơn
IPS với 99% sRGB – Cảm nhận cảnh chiến đấu với màu sắc trung thực
UltraWide™ 21:9 34″
144Hz Refresh Rate & 1ms MBR – Trải nghiệm chơi game mượt mà
Với tốc độ làm mới 144Hz và 1ms Motion Blur Reduction*, các đối tượng được hiển thị rõ ràng mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà hơn và chân thực hơn mang lại lợi thế cạnh tranh cho người chơi.
Dynamic Action Sync – Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
Cân bằng tối – Tấn công trước trong bóng tối
Crosshair – Ngắm bắn tốt hơn
Điểm ngắm cố định ở chính giữa để năng cao độ chính xác khi ngắm bắn.
Thiết kế thuận tiện – Trải nghiệm chơi game tốt hơn
Chi tiết thông số
Kích thước màn hình: 34 inch
Tỷ lệ màn hình: 21:9
Công nghệ tấm nền: IPS
Tần số quét: 144Hz
Tương thích G-Sync
Công nghệ đồng bộ hóa hình ảnh
HDR10
IPS với 99% sRGB
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu LG
Kích thước màn hình 34″
Thời gian phản hồi màn hình 1 ms
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 34” LG 34GL750-B IPS WFHD 144Hz 1ms HDR NVIDIA G-Sync/Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá