Màn hình LCD 34” Samsung LC34F791WQNXZA WQHD 100Hz 1500R FreeSync Cong Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.34.SS.LC34F791WQEXXV
Tag: Màn hình LCD 34” Samsung LC34F791WQNXZA WQHD 4K 100Hz 1500R FreeSync Cong Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mô tả
Giới thiệu Samsung LC34F791WQNXZA WQHD 100Hz 1500R FreeSync Cong
Video review sản phẩm
Đa nhiệm hoàn hảo trên một màn hình
SS_34F791
Độ cong hoàn hảo dễ chịu cho mắt
Samsung LC34F791WQNXZA WQHD 4K 100Hz 1500R FreeSync Cong
Ultra WQHD cho hình ảnh chi tiết
Công nghệ Quantum Dot
Trải nghiệm xem thực như cuộc sống
Màn Hình Samsung LC34F791WQEXXV 34 Inch – Curved có màn hình cong cực lớn 34 inch mang đến cảm nhận hoàn toàn khác biệt với màn hình cong thông thường. Độ cong sâu rộng bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, màn hình 1500R giúp bạn thưởng thức từng thước phim điện ảnh chân thực sống động và trở thành tâm điểm của mọi cuộc chiến.
Trải nghiệm dãy màu sắc chân thực
Chơi game thỏa thích
Loa tích hợp và kết nối đa phương tiện
SS_34F791-13-new
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước màn hình: 34 inch
  • Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
  • Độ cong: 1500R
  • Tỷ lệ màn hình: 21:9
  • Tấm nền: VA
  • Hỗ trợ màu sắc: 16.7 triệu màu
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Tần số quét: 100Hz
  • Thời gian phản hồi: 4 ms
  • Độ sáng: 300cd/m2
  • sRGB: 125%(Typ.), 120%(Min)
  • Cổng kết nối: HDMI x 2, Display Port x 1
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 34” Samsung LC34F791WQNXZA WQHD 100Hz 1500R FreeSync Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá