Màn hình LCD 49” Samsung LC49HG90DMEXXV QLED 144Hz 1ms Freesync Cong Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.49.SS.LC49HG90DME.NEWDanh mục: LCD Samsung, Màn hình Gaming, Màn hình máy tính, Màn hình Samsung, Màn hình Samsung, Màn hình trên 32″Tag: Màn hình LCD 49” Samsung LC49HG90DMEXXV QLED 144Hz 1ms Freesync Cong Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Màn hình LCD 49” Samsung LC49HG90DMEXXV QLED 144Hz 1ms Freesync Cong
Thay Đổi Thế Trận
Khám phá màn hình 49 inch cực rộng, tỷ lệ 32:9 với công nghệ Chấm Lượng Tử kim loại mới cùng tấm nền VA và tốc độ phản hồi 1ms.
Màn Hình Cực Rộng
Màn hình cực rộng 49 inch với tỷ lệ 32:9 cải tiến cuốn bạn vào từng màn Game sắc nét chân thực cùng khung hình mở rộng hoàn hảo. Màn hình cong 1500R sâu rộng bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, cho bạn thưởng thức từng thước phim điện ảnh sống động và trở thành tâm điểm của mọi cuộc chiến.
Trải Nghiệm Đa Nhiệm Mượt Mà
Tỉ Lệ Màn Hình Cực Rộng 32:9
Tương đương với kích thước của hai màn hình 27 inch tỷ lệ 16:9 đặt cạnh nhau, màn hình cực rộng tỷ lệ 32:9 cho trải nghiệm đa nhiệm linh hoạt và hiệu quả nhất. Không còn phải mất thời gian lắp đặt nhiều màn hình — màn hình không viền Samsung mở rộng tầm nhìn, giảm thiểu kết nối với một dây nối nguồn duy nhất phục vụ mọi hoạt động giải trí và làm việc mượt mà.
Chấm Lượng Tử Kim Loại Mới
Sắc Đen Sâu Hơn, Sắc Trắng Tinh Khiết Hơn
Dải Tương Phản Động Mở Rộng
Dải Tương Phản Động Mở Rộng
Chế Độ Game Mượt Mà
Tần Số Quét 144Hz
Trải nghiệm những màn game tuyệt hảo sống động nhất với màn hình có tần số quét lên đến 144Hz. Bạn cũng có thể lựa chọn các mức tần số 60Hz hay 120Hz khi cần thiết để tối ưu hóa tần số quét.
Dành Riêng Cho Game Thủ
Nhiều Chế Độ Game
Đèn Nền Ấn Tượng
Bảng Điều Khiển OSD Theo Phong Cách Game
Đa Nhiệm Tối Ưu
Easy Setting Box S/W
Picture-by-Picture
Nhanh Chóng Nhận Diện Mọi Kẻ Thù
Tỷ Lệ Tương Phản 3000:1
Cân Bằng Sắc Đen
Làm Việc và Giải Trí Dài Lâu
Hệ Thống Chân Đế Vững Chắc
Bảo Vệ Mắt Hiệu Quả
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: Samsung
  • Model: LC49HG90DMEXXV
  • Kích thước màn hình: 49 inch
  • Độ phân giải: 3,840 x 1,080
  • Tỉ lệ: 32:9
  • Tấm nền màn hình: VA
  • Độ sáng: 600 cd/m2 (tối đa)
  • Màu sắc hiển thị: 1 tỉ màu
  • Loại màn hình: Cong 1800R (QLED)
  • Tần số quét: 144Hz
  • Cổng kết nối: 1x Displayport, 1x MiniDisplayport, 2x HDMI, 1x USB
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Góc nhìn: 178°/178°
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 49” Samsung LC49HG90DMEXXV QLED 144Hz 1ms Freesync Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá