Màn hình LCD 49” Samsung LC49J890DKEXXV UltraHD 144Hz Cong Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
Tag: Màn hình LCD 49” Samsung LC49J890DKEXXV UltraHD 144Hz Cong Chính Hãng
Cho phép đặt hàng trước
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Màn hình LCD 49” Samsung LC49J890DKEXXV UltraHD 144Hz Cong
Màn Hình Lớn Với Kích Thước Vượt Trội
Màn hình máy tính Samsung CJ89 với độ lớn màn hình lên đến 49 inch mang đến tầm nhìn vượt trội. Với màn hình cong cùng tỷ lệ 32:9 tương đương với hai màn hình 27 inch ghép, bạn sẽ có thể tận hưởng trải nghiệm xem tràn viền, đa nhiệm mượt mà và trải nghiệm chơi game giải trí hoàn hảo chưa từng có.
Trải Nghiệm Xem Mượt Mà
Màn hình máy tính Samsung CJ89 với độ lớn màn hình lên đến 49 inch mang lại tầm nhìn vượt trội. Với màn hình cong cùng tỷ lệ 32:9 tương đương khi làm việc với hai màn hình 27 inch ghép, bạn sẽ có thể tận hưởng trải nghiệm xem tràn viền, đa nhiệm mượt mà và chơi game giải trí hoàn hảo chưa từng có.
Màn Hình Phụ PIP
Tích Hợp Tính Năng KVM Switch
2 Cổng USB-C
Nhiều Cổng Kết Nối Linh Hoạt
Chế Độ Chơi Game Hấp Dẫn
Tần Số Quét 144hz Vận Hành Game Hoàn Hảo
Trải nghiệm những màn game tuyệt hảo mượt mà nhất với màn hình có tần số quét lên đến 144Hz. Bạn cũng có thể lựa chọn 60Hz/120Hz để tối ưu hóa tần số quét cho hiệu suất riêng của màn hình.
Giải Trí Sôi Động Cùng Loa 7W Tích Hợp
Hệ thống loa 7W tích hợp ngay trong màn hình mang đến tầng âm mạnh mẽ cho bạn tận hưởng âm nhạc, xem phim và chơi game trong sống động, rõ nét nhất, đồng thời tiết kiệm không gian cho bàn làm việc.
Độ Cong Hoàn Hảo Dễ Chịu Cho Mắt
Trải Nghiệm Hình Ảnh Trọn Vẹn Hơn
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: Samsung
  • Model: LC49J890DKEXXV
  • Kích thước màn hình: 49 inch
  • Độ phân giải: 3,840 x 1,080
  • Tỉ lệ: 32:9
  • Tấm nền màn hình: VA
  • Độ sáng: 600 cd/m2 (tối đa)
  • Màu sắc hiển thị: 1 tỉ màu
  • Loại màn hình: Cong 1800R
  • Tần số quét: 144Hz
  • Cổng kết nối: HDMI x 1, USB-C x 2, DP x 1, tai nghe
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Góc nhìn: 178°/178°
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 49” Samsung LC49J890DKEXXV UltraHD 144Hz Cong Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá