Màn hình LG UltraGear 27GP850-B 27 inch Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
Thông tin chung:
– Nhà sản xuất : LG
– Bảo hành : 24 tháng
– Hỗ trợ đổi mới trong 7 ngày
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đánh giá màn hình LG 27GP850-B UltraGear™ 27″ Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
Màn hình cao cấp dành cho Game thủ
LG đã mang đến một phần cứng cao cấp trên mẫu màn hình này, chúng ta có những gì tốt nhất của một màn hình gaming với các thông số tuyệt vời. Màn hình máy tính sở hữu độ chuẩn màu cũng rất cao đạt DCI-P3 98% (CIE1976). Gaming giờ đây quá tuyệt vời cùng LG 27GP850-B UltraGear™ 27″ Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync.
Tốc độ đáng kinh ngạc, màu sắc đẹp tuyệt vời với độ phân giải lên đến 2K
Chỉ 1ms phản hồi cực nhanh giúp bạn giành chiến thắng trong mọi trò chơi.
Màu sắc sống động , chân thực và sắc nét đến bất ngờ.
Công nghệ AMD FreeSync™ Premium giúp game rõ ràng hơn, mượt mà và nhanh hơn
Thiết kế sành điệu, đậm chất gaming
GUI chơi game nâng cao và chế độ tùy chỉnh cho mọi trò chơi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu LG
Bảo hành 24 Tháng
Kích thước 27 inch
Độ phân giải 2K (2560 x 1440) , tỷ lệ màn hình 16:9
Tấm nền IPS
Tần số quét HDMI : 144Hz, DP :165Hz (O/C 180Hz)
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 320 cd/m² (Tối thiểu)
400 cd/m²  (Điển hình)
Góc nhìn 178º(R/L), 178º(U/D)
Khả năng hiển thị màu sắc DCI-P3 90% (CIE1976)
DCI-P3 98% (CIE1976)
Độ sâu màu (Số màu) 1.07 tỷ màu
Cổng xuất hình HDMI(v2.0) x 2
DisplayPort x 1
USB Up-stream x 1
3.5mm Mini-Jack x 1
USB x 2
Tính năng đặc biệt NVIDIA G-Sync ™
AMD FreeSync ™ Premium
Ép xung
Dynamic Action Sync®
An toàn nhấp nháy
Chế độ đọc
Kiểm soát trên màn hình (OSC)
Gam màu rộng
Hiệu ứng HDR
Bộ đếm FPS
Công nghệ giảm mờ chuyển động
Black Stabilizer®
Crosshair®
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Màu đã hiệu chỉnh
HDR (Dải động cao) HDR10
Công nghệ Nano IPS ™
Công tắc nhập liệu tự động
FreeSync (Phân phối khung hình thấp)
Khóa xác định người dùng, Ngàm VESA
Khối lượng Trọng lượng thực gồm chân đế  (Ước lượng) : 6.3 kg,
Không có chân đế (Ước lượng) : 4.2 kg
Trọng lượng thô cả hộp (Ước lượng) : 9.1 kg
Tiêu thụ điện 48W tối đa 65W , nguồn điện 100-240Vac, 50/60Hz
Kích thước chuẩn Kích thước vật lý kèm với chân đế  (WxHxD) : 61.4 x 57.5 x 29.1 cm
Kích thước vật lý không kèmkệ (WxHxD) : 61.4 x 36.4 x 5 cm
Kích thước hộp (WxHxD) : 72,7 x 20.5 x 48.7 cm
Phụ kiện đi kèm Dây màn hình
Cáp DisplayPort (Có thể có)
Sách hướng dẫn
Cáp USB3.0 Upstream
Cáp HDMI (Có thể có)
Phiếu bảo hành
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LG UltraGear 27GP850-B 27 inch Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá