Màn hình Samsung LS24C310EAEXXV (24 inch, FHD, 75 Hz, IPS)
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 24 inch
  • Tấm nền: IPSĐộ phân giải: FHD (1920 x 1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5ms GTGHỗ trợ : AMD FreeSync
  • Cổng kết nối: 1x D-Sub, 1 x HDMI 1.4
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp HDMI
Mô tả
Màn hình Samsung LS24C310EAEXXV
Tinh giản khung viền, tối ưu hiển thị
SAMSUNG luôn mang tới cho người dùng những mẫu màn hình có chất lượng hình ảnh hiển thị tuyệt vời với mức giá cực kỳ hợp lý. Một trong những chiếc màn hình 24inch ngon nhât thời điểm hiện tại chắc chắn phải nhắc tới Samsung LS24C310EAEXXV.
Thiết kế không viền tuyệt đẹp
Hình ảnh hiển thị sống động
Chiến Game cực đỉnh nhờ AMD FreeSync
Mượt mà từng chuyển động với tần số quét 75Hz
Hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà sẽ nâng tầm trải nghiệm xem. Với tần số quét 75Hz, mọi trải nghiệm giải trí như chiến game hay xem YouTube đều đạt độ ổn định và mượt mà tối ưu, giảm rõ rệt hiện tượng giật lag và bóng mờ.
It explains the 75Hz Refresh Rate function that displays 75 screens per second by showing the jumps of the wide jumper on a continuous screen.
Chế độ Game Mode chuyên dụng
Bảo vệ tối ưu cho đôi mắt
Tiết kiệm điện năng
Eco Saving Plus is set to Auto in the monitor System Mode. There is an Eco Saving Plus icon.
Linh hoạt kết nối
The back of the monitor is shown. HDMI and D-sub are expanded.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Màn hình Samsung
Model LS24C310EAEXXV
Kích thước màn hình 23.8 inch
Độ phân giải FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình IPS
Độ sáng 200 cd/㎡
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 1000:1(Typical)
Tần số quét Max 75Hz
Cổng kết nối D-Sub x1, HDMI 1.4 x1
Thời gian đáp ứng 5(GTG)
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
  • Treo tường 100.0 x 100.0
Điện năng tiêu thụ 25W
Kích thước 539.5 x 322.8 x 41.2 mm (Không chân đế)
539.5 x 422.8 x 217.4 mm (Gồm chân đế)
Cân nặng 2.4 kg (Không chân đế)
2.8 kg (Gồm chân đế)
Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình Samsung LS24C310EAEXXV (24 inch, FHD, 75 Hz, IPS)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá