Màn hình Xiaomi Redmi 1A RMMNT238NF | 23.8 inch, Full HD, IPS, 75Hz, 6ms, phẳng
  • Sử dụng tấm nền với viền siêu mỏng, tuyệt đẹp, chân màn kim loại được thiết kế độc đáo, đẹp mắt
  • Sử dụng tấm nền IPS, kích thước 24inch, độ phân giải fullHD
  • Tốc độ phản hồi 6ms, 75Hz, chuẩn màu tốt với 72% NTSC
  • Cổng cắm HDMI và VGA thông dụng, thích hợp nhiều loại thiết bị từ cũ đến mới.
  • Bảo hành: 24 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Được thiết kế tối giản cho phong cách làm việc và học tập nhẹ nhàng, màn hình máy tính Xiaomi RMMNT238NF 23.8 inch sẽ mở ra không gian trải nghiệm rộng rãi nhờ rút gọn viền bao quanh siêu mỏng. Sản phẩm sở hữu tấm nền IPS góc rộng, có độ phân giải Full HD và hạn chế ánh sáng xanh gây hại cho mắt.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 1)
Đem đến góc nhìn toàn cảnh 178 độ
Nhờ lợi thế của tấm nền IPS, màn hình Xiaomi RMMNT238NF có thể tối ưu hóa không gian hiển thị rộng 23.8 inch qua góc nhìn toàn cảnh 178 độ. Bạn sẽ cảm nhận được sự trọn vẹn của hình ảnh ở mọi góc độ, đem tới cảm giác như bạn đang chìm đắm vào trong khuôn hình.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 2)
Thiết kế tinh tế với viền ba cạnh siêu mỏng
Xiaomi đã làm tốt khâu thiết kế màn hình Mi 1C khi rút gọn toàn bộ ba viền bao quanh, từ đó giúp sản phẩm trở nên đẹp mắt và tinh tế hơn nhiều. Không chỉ vậy, việc rút gọn cạnh bao quanh còn cho phép người dùng dễ dàng ghép nối nhiều màn hình phục vụ cho các công việc liên quan đến thiết kế hoặc số liệu. Tầm nhìn của bạn sẽ trở nên rộng rãi hơn bao giờ hết với sự hỗ trợ của Xiaomi RMMNT238NF 23.8 inch.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 3)
Độ dày chỉ 7.3 mm siêu mỏng gọn
Ưu điểm vượt trội của màn hình Mi 1C 23.8 inch so với các đối thủ cùng tầm giá trên thị trường là thiết kế siêu mỏng chỉ 7.3 mm, giúp tiết kiệm không gian tối ưu trên bàn làm việc. Bạn sẽ thỏa thích sắp xếp không gian của mình và dành nhiều chỗ trống cho các đồ vật cần thiết hơn.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 4)
Hiển thị sắc nét với màu sắc rực rỡ
Xiaomi RMMNT238NF 23.8 inch có chất lượng độ phân giải màn hình Full HD (1.920 x 1.080 pixels) với khả năng hiển thị hình ảnh rõ ràng, chi tiết và cực độ sống động. Sản phẩm được xây dựng nhằm thể hiện những khuôn hình mãn nhãn nhất và tinh tế nhất. Hệ thống màu sắc phong phú mà Xiaomi đem lại không chỉ hỗ trợ các tác vụ giải trí mà còn là hứa hẹn là trợ thủ đắc lực cho những ai làm công việc liên quan đến thiết kế hay đồ họa.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 5)
Dịu mắt và hạn chế ánh sáng gây hại
Mỗi ngày, bạn tiếp xúc với nhiều loại màn hình khác nhau và hầu hết các loại màn hình này đều phát ra ánh sáng xây gây hại cho thị lực. Xiaomi sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề này khi hạn chế bớt ánh sáng xanh phát ra từ màn hình Mi 1C 23.8 inch. Lựa chọn sản phẩm này để chơi game và làm việc, bạn sẽ góp phần làm dịu mắt, giảm căng thẳng cũng như hạn chế tình trạng stress.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 6)
Hoàn thiện tốt đến từng chi tiết
Mọi chi tiết trên màn hình Xiaomi RMMNT238NF 23.8 inch đều được thiết kế tinh tế để phục vụ cho người dùng một cách tốt nhất. Trong đó, chân đế được phủ một lớp chất liệu bóng bẩy đẹp mắt và cho phép điều chỉnh góc nhìn lên/xuống tùy theo dáng ngồi hoặc tư thế quan sát ở mỗi trường hợp. Hệ thống cổng kết nối gồm nhiều loại khác nhau giúp bạn dễ dàng ghép đôi với nguồn cấp dữ liệu hình ảnh.
Màn hình Xiaomi 1C 23.8 (Ảnh 7)
Thông số kỹ thuật
HÃNG SẢN XUẤT Xiaomi
ĐỘ PHÂN GIẢI Full HD(1920 x 1080)
TẤM NỀN MÀN HÌNH IPS
LOẠI HÀNG Hàng mới
TẦN SỐ QUÉT 75Hz
CHUẨN KẾT NỐI MÀN HÌNH HDMI
LOẠI MÀN HÌNH Phẳng
KÍCH THƯỚC MÀN HÌNH 24 inch
BẢO HÀNH Bảo Hành 12 Tháng ( Build Kèm Case ), Bảo Hành 24 Tháng, Bảo Hành 6 Tháng
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình Xiaomi Redmi 1A RMMNT238NF | 23.8 inch, Full HD, IPS, 75Hz, 6ms, phẳng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá