Nguồn Cooler Master 650W MWE 650 80 Plus Gold Full Modular (MPY-6501-AFAAG)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: P.CM.650.MWE.GOLD.NEW
Danh mục: Nguồn 600W đến 800W, Nguồn Cooler Master, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Cooler Master 650W MWE 650 80 Plus Gold Full Modular
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Cooler Master 650W MWE 650 80 Plus Gold Full Modular
MWE GOLD 650
CHỨNG NHẬN 80 PLUS GOLD
Chứng nhận này đảm bảo hiệu suất của cơ bản 90% trong điều kiện hoạt động bình thường.
FULLY MODULAR – CÁP HOÀN TOÀN CÁP
MẠCH CAO CẤP
BẢO HÀNH 5 NĂM
Sản phẩm đi kèm với bảo hành sản xuất giới hạn tiêu chuẩn trong 5 năm kể từ ngày mua.
QUẠT LÀM MÁT LDB
TÊN SẢN PHẨM MWE Gold 650
MODEL MPY-6501-ACAAG
PHIÊN BẢN ATX ATX 12V V2.31
PFC Active PFC (>0.95 typical)
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO 100-240V
DÒNG ĐIỆN ĐẦU VÀO 12-6A
TẦN SỐ ĐẦU VÀO 50-60Hz
KÍCH THƯỚC (D X R X C) 160 x 150 x 86 mm
KÍCH THƯỚC QUẠT 120mm
VÒNG BI QUẠT LDB
TÍN HIỆU TỐT 100-500ms
THỜI GIAN CHỜ >14 ms at 100% load
CHUẨN 90% Typically
ERP 2013 LOT 6 Yes
MTBF >100,000 Hours
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG 0-45°C
BẢO VỆ OPP, OVP, UVP, SCP, OTP
ĐẦU KẾT NỐI ĐẦU KẾT NỐI MB 24-PIN (x1)
ĐẦU KẾT NỐI CPU 12V 4+4 PIN (x1)
ĐẦU KẾT NỐI CPU 12V 8 PIN (x1)
KẾT NỐI SATA (x8)
ĐẦU NỐI 4-PIN NGOẠI VI (x6)
ĐẦU KẾT NỐI CÁP FDD 4-PIN (x1)
ĐẦU KẾT NỐI PCI-E 6+2 PIN (x4)
80 PLUS Gold
MODULAR Full Modular
SERIE MWE Gold Series
Thông số kỹ thuật
  • Táo bạo, mạnh mẽ chất vàng
  • Chứng nhận 80 Plus Gold
  • Quạt 120mm LDB
  • Mạch cao cấp
  • Fully Modular
  • Bảo hành 5 năm
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Cooler Master 650W MWE 650 80 Plus Gold Full Modular (MPY-6501-AFAAG)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá