Nguồn Cooler Master 700W MWE 700 V2 230V 80 Plus Bronze (MPE-7001-ACABW-BEU)
  • Bộ nguồn 230V chuẩn 80 Plus Bronze
  • Kháng nhiệt độ cao
  • Chịu quá tải
  • Hiệu suất hoạt động đạt chuẩn 80 PLUS Bronze 230V EU
  • Bền bỉ, tin cậy và an toàn
Bảo hành: 60 tháng
SKU: P.CM.700.BR.V2.MWE
Danh mục: Nguồn 600W đến 800W, Nguồn Cooler Master, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Cooler Master 700W MWE 700 V2 230V 80 Plus Bronze (MPE-7001-ACABW-BEU)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Tính năng nổi bật Nguồn Cooler Master 700W MWE 700 V2 230V 80 Plus Bronze
KHỞI ĐỘNG
Bộ nguồn MWE Bronze V2 mang đến giải pháp năng lượng đơn giản, tin cậy dành cho hệ thống máy tính của bạn một cách an toàn và hiệu quả ở mức đầu tư thấp. Chứng nhận hiệu suất 80 PLUS Bronze, thiết kế mạch DC-to-DC, đường +12V single rail, công nghệ active PFC, và quạt làm mát theo nhiệt độ HDB giúp bộ nguồn đảm bảo luôn hoàn thành nhiệm vụ của nó. Bộ nguồn này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng máy cốt lõi của bạn mà không gặp phiền hà hay thách thức nào từ những tính năng đặc biệt phát sinh, đồng bộ phần mềm hay bất cứ trở ngại nào khác. Chỉ cần cắm dây vào mọi linh kiện cần thiết và bạn đã sẵn sàng làm việc. Để có được trải nghiệm làm việc tốt nhất, bộ nguồn MWE Bronze V2 là sự lựa chọn mà bạn khó có thể bỏ qua.
HIỆU SUẤT HOẠT ĐỘNG ĐẠT CHUẨN 80 PLUS BRONZE
QUẠT HDB 120MM
Việc cân bằng giữa khả năng làm mát và độ ồn đã tồn tại từ lâu đời. Giữ cho linh kiện của bạn mát mẻ mà không gây ồn trong khi hoạt động hiện vẫn là một trong những thử thách lớn nhất với bất kỳ công nghệ quạt làm mát nào. Dòng nguồn MWE Bronze đã giải quyết vấn đề này với quạt làm mát theo nhiệt độ HDB 120mm. Nó sẽ quay dựa trên nhiệt độ hệ thống, và điều chỉnh tốc độ tức thì để đảm bảo nguồn máy tính của bạn hoạt động trơn tru và an toàn với mức độ ồn tối thiểu.
ĐƯỜNG +12V SINGLE RAIL
Đường điện dùng để dịch chuyển năng lượng từ tường đến bộ chuyển đổi cần có tính tin cậy và ổn định cao để đảm bảo hiệu suất hoạt động tổng thể của hệ thống. Đó là lý do bộ nguồn MWE Bronze chỉ dùng đường +12V single rail cho quá trình này. Cách này giúp toàn bộ linh kiện trong hệ thống của bạn luôn được cấp điện ổn định từ một nguồn cấp chung để đảm bảo độ ổn định giữa tất cả kết nối.
THIẾT KẾ MẠCH DC-TO-DC
Năng lượng sinh ra ở nhiều mức điện thế khác nhau. Năng lượng đến từ tường ở một cấp điện thế nhưng mỗi linh kiện của bạn cần một mức điện thế nhất định để hoạt động ổn định. Quá trình chuyển đổi năng lượng thuần từ tường sang nhiều mức điện thế dành cho lính kiện của bạn cần đến các linh kiện đặc biệt để hoàn thành quá trình này nhan chóng, hiệu quả và an toàn. Công nghệ DC-to-DC + LLC của dòng nguồn MWE Bronze được thiết kế để đạt được mục tiêu nói trên. Layout mạch điện Dual Forward được thiết kế để chuyển đổi mức điện thế 12V sang 3V và 5V với nhiễu gợn sóng tối thiểu, hiệu suất 80 PLUS Bronze và hạn chế rủi ro đến phần cứng của bạn.
CÁP ĐEN DẸT
BẢO HÀNH ĐÁNG TIN CẬY
Thông số kỹ thuật
Chứng nhận hiệu suất nguồn 80 Plus Bronze
Công suất 700W
Thương hiệu Cooler Master
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Cooler Master 700W MWE 700 V2 230V 80 Plus Bronze (MPE-7001-ACABW-BEU)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá