Nguồn Cooler Master 750W MWE 750 230V 80 Plus White (MPE-7501-ACABW-EU)
  • Chuẩn nguồn: 80 Plus White
  • Công suất danh định: 750W
  • Quạt: Fan 12cm
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.CM.750.MWE.Wh.80PL
Danh mục: Nguồn 600W đến 800W, Nguồn Cooler Master, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Cooler Master 750W MWE 750 230V 80 Plus White (MPE-7501-ACABW-EU)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Nguồn Cooler Master 750W MWE 750 230V 80 Plus White
KHỞI ĐỘNG
MWE White cung cấp một cách đơn giản, đáng tin cậy để cung cấp năng lượng cho hệ thống của bạn một cách an toàn và hiệu quả với chi phí thấp. Hiệu suất 80 PLUS White, thiết kế mạch DC-to-DC + LLC, single +12V rail, active PFC và quạt HDB nhạy cảm với nhiệt độ cung cấp điện đúng với mục đích sử dụng. PSU này sẽ xử lý tất cả các nhu cầu điện toán cốt lõi của bạn mà không gặp phải rắc rối hay thách thức nào về các tính năng đặc biệt bổ sung, đồng bộ hóa phần mềm. Chỉ cần cắm nó vào hệ thống của bạn và làm việc. Để có trải nghiệm điện toán cốt lõi tuyệt vời, bạn không thể gặp trục trặc với MWE White.
CHỨNG NHẬN TIÊU CHUẨN 80 PLUS 230V EU
QUẠT HDB 120MM
Cuộc đấu tranh không ngừng giữa tản nhiệt và tiếng ồn cũng lâu đời như chính ngành công nghiệp PC tiêu dùng. Giữ cho các bộ phận của bạn mát mẻ mà không phải nghe tiếng ồn của nó trong khi bạn làm việc vẫn là một trong những thách thức lớn nhất đối với tất cả các công nghệ làm mát dựa trên quạt. Giải pháp MWE White tựa cho vấn đề này là quạt HDB 120mm nhạy cảm với nhiệt. Nó quay dựa trên nhiệt độ của hệ thống, liên tục điều chỉnh để giữ cho PSU của bạn chạy trơn tru và an toàn với lượng tiếng ồn tối thiểu cần thiết.
SINGLE +12V RAIL
Có được sức mạnh từ nguồn đến PSU và sau đó đến các thành phần của bạn là một tình huống khó khăn. Sức mạnh ở một cấp điện áp, nhưng các thành phần của bạn cần các mức khác nhau. Sức mạnh đó trước tiên phải được chuyển đến/thông qua bộ chuyển đổi để đảm bảo an toàn cho các bộ phận của bạn sử dụng mà không bị quá tải. Các đường được sử dụng để chuyển nguồn điện ban đầu từ tường sang bộ chuyển đổi cần phải đáng tin cậy và nhất quán để đảm bảo hiệu suất tổng thể của hệ thống của bạn. Đó là lý do tại sao MWE White chỉ sử dụng một đường +12V cho quá trình này. Bằng cách này, tất cả các thành phần trong hệ thống của bạn liên tục được cung cấp cùng một nguồn điện từ cùng một nguồn để đảm bảo tính nhất quán giữa tất cả các kết nối.
THIẾT KẾ MẠCH DC-TO-DC
Điện có nhiều cấp điện áp. Bức tường cung cấp năng lượng trong một cấp điện áp, nhưng mỗi bộ phận của bạn cần một điện áp cụ thể để hoạt động đúng. Quá trình chuyển đổi năng lượng thô từ tường thành nhiều cấp điện áp mà các bộ phận của bạn cần có các bộ phận đặc biệt để hoàn thành quy trình này một cách nhanh chóng, hiệu quả và an toàn. Công nghệ DC-to-DC + LLC của MWE đã được tạo ra một cách tỉ mỉ để hoàn thành mục tiêu này. Bố trí mạch Chuyển tiếp kép đã được thiết kế để chuyển đổi nguồn điện 12V thành 3V và 5V với độ nhiễu gợn tối thiểu, hiệu suất 80 PLUS và giảm rủi ro cho các thành phần được kết nối của bạn.
CÁP ĐEN PHẲNG
Thông số kỹ thuật
Công suất 750W
Chứng nhận hiệu suất nguồn 80 Plus White
Thương hiệu Cooler Master
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Cooler Master 750W MWE 750 230V 80 Plus White (MPE-7501-ACABW-EU)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá