Nguồn Cooler Master Elite PC600 600W V3 (MPW-6001-PSABN1)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.CM.600.EL.PC600.V3.
Danh mục: Nguồn 400W đến 600W, Nguồn Cooler Master, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Cooler Master Elite PC600 600W V3
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Tính năng nổi bật Nguồn Cooler Master Elite PC600 600W V3
Quạt 120 mm yên tĩnh và hoạt động bền bỉ
Quạt 120 mm đem lại không gian làm việc yên tĩnh, với độ ồn thấp khi hoạt động ở mức 50% tải
Khe thoát nhiệt tối ưu luồng khi vào ra
Thiết kế dạng lưới ổ ong đem lại hiệu quả giải nhiệt tốt.
Đạt hiệu quả 85%
Với mức công suất đạt hiệu quả 85%  tối ưu hóa điện năng cho máy tính
Lắp đặt dễ dàng với thiết kế dây cáp SATA được sắp sếp khoa học
Cung cấp tới 3 kết nối SATA để kết nối được nhiều ổ lưu trữ và không gây vướng víu khi lắp đặt
Hỗ trợ công nghệ  Active PFC
Mang tới hệ số công suất chuyển đổi dòng điện > 99%
Thông số chi tiết
TÊN SẢN PHẨM : Elite V3 PC600
MODEL : MPW-6001-PCABN1
PHIÊN BẢN ATX : ATX 12V V2.31
PFC : Active PFC (>0.9 typical)
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO : 200-240V
ĐẦU VÀO HIỆN TẠI : 4A@220Vac
DÒNG ĐIỆN ĐẦU VÀO : 12-6A
TẦN SỐ ĐẦU VÀO : 50-60Hz
KÍCH THƯỚC (D X R X C) : 150 x 140 x 86 mm
KÍCH THƯỚC QUẠT : 120mm
VÒNG BI QUẠT : LDB
TÍN HIỆU TỐT : 100-500ms
THỜI GIAN CHỜ : >10 ms at 100% load
CHUẨN : 75% Typically
MTBF : >100,000 Hours
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG : 10-40°C
BẢO VỆ : OPP, OVP, SCP, OTP
80 PLUS : Không
KẾT NỐI : M/B 24 Pin x1, CPU 4+4 Pin x1, PIC-E 6+2 Pin x1, Sata x3, Ngoại vi 4 Pin x2
Thông số kỹ thuật
  •  Chuẩn nguồn: Standard
  •  Công suất danh định: 600W
  •  Quạt: Fan 12cm
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Cooler Master Elite PC600 600W V3 (MPW-6001-PSABN1)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá