Nguồn Deepcool DN450 450W 80 Plus White (DP-230EU-DN450)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.DC.450.DN450.NEW
Danh mục: Nguồn 400W đến 600W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Deepcool DN450 450W 80 Plus White (DP-230EU-DN450)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Nguồn Deepcool DN450 450W 80 Plus White (DP-230EU-DN450)
DN450 được chứng nhận 80 PLUS® 230V EU, đạt hiệu suất điện lên tới 85%, giảm nhiệt sinh và giảm chi phí vận hành. PSU được thiết kế để có mức tiêu thụ điện <1W ở chế độ tắt và do đó tuân thủ tiêu chuẩn Công suất bức xạ hiệu quả (ErP). Hiệu năng vượt trội và ổn định của PSU này làm cho nó trở thành một trong những lựa chọn tốt nhất cho một loạt các ứng dụng.
Quạt im lặng, hiệu suất cao
Quạt im lặng 120 mm với điều khiển nhiệt độ cung cấp tỷ lệ hiệu suất đáng kinh ngạc.
Thiết kế cáp dài hơn
Thiết kế cáp dài hơn để tăng cường quản lý cáp.
Tính năng chính
Tuân thủ Intel ATX12V v2.31
Active PFC giúp hiệu suất cao hơn
80 PLUS® 230V EU được chứng nhận
Quạt im lặng 120mm hiệu suất lên đến 85% với chức năng kiểm soát nhiệt độ
Thiết kế cáp dài hơn hỗ trợ quản lý cáp hoàn hảo
Bộ lọc EMI hai lớp bảo vệ khỏi nhiễu và hạn chế điện từ tiếng ồn
Chipset thân thiện với môi trường được thông minh hóa, tiêu thụ <1W ở chế độ tắt, tuân thủ tiêu chuẩn Erp
CircuitShield ™, POVOVP, UVP, SCP, OPP
Hỗ trợ CPU đa lõi
Độ tin cậy cao với MTBF ít nhất 100.000 giờ sử dụng
Thông số kỹ thuật
  • Model: DN450
  • Chủng loại: ATX 12V V2.31
  • Công suất: 450W
  • Điện áp đầu vào: 230V
  • Kích thước quạt: 120mm
  • PFC: Active PFC (> 0,99)
  • Hiệu suất: 85%
  • Nhiệt độ hoạt động: 0~40°C
  • MTBF: 100,000 giờ
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Deepcool DN450 450W 80 Plus White (DP-230EU-DN450)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá