Nguồn Essential Series ET650 80 Plus Bronze (SST-ET650-B)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.SS.ET650.80PL.BR
Danh mục: Linh kiện mới, Nguồn 600W đến 800W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Essential Series ET650 80 Plus Bronze (SST-ET650-B)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Hãng sản xuất
SilverStone
Model ET650-B
Điện áp đầu vào 100 ~ 254 V
Công suất tối đa 650W
Quạt tản nhiệt 120mm
Tiêu chuẩn 80 Plus Bronze
Kích thước (CxRxD) 150 mm (W) x 86 mm (H) x 140 mm (D)
Khối lượng 1.59 Kg
Số lượng cable kết nối 1 x 24 / 20-Pin motherboard connector(500mm)
1 x 8 / 4-Pin EPS / ATX 12V connector (750mm)
4 x 8 / 6-Pin PCIE connector(”500mm / 150mm” x 2)
6 x SATA connector(”500mm / 150mm / 150mm” x 2)
3 x 4-Pin Peripheral connector(500mm / 150mm / 150mm)
1 x 4-Pin Floppy connector(500mm / 150mm / 150mm / 150mm)
Thông số kỹ thuật
  • Kích thước: ATX
  • Cân nặng: 1.59 Kg
  • Single rail +12V
  • Hoạt động yên tĩnh với quạt 120mm độ ồn 18 dBA
  • Hỗ trợ đầu nối PCI-E 8pin và PCI-E 6pin
  • Thiết kế cáp phẳng hoàn toàn màu đen
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Essential Series ET650 80 Plus Bronze (SST-ET650-B)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá