Đánh giá chi tiết nguồn máy tính GIGABYTE GP-UD750GM – 80 Plus Gold
Thiết kế Full Modular đa dụng
Được chế tạo bởi đội ngũ nhiều năm kinh nghiệm và dây chuyền sản xuất cao cấp, GIGABYTE UD750GM 80 Plus Gold sở hữu thiết kế nhỏ gọn nhất khi chiều dài của chiếc nguồn máy tính còn 140mm so với thế hệ cũ là 160mm. Kích thước nhỏ gọn giúp cho việc lắp đặt trở nên dễ dàng trong mọi case máy tính.
Trang bị những thành phần tốt nhất
Kết hợp với đó là quạt tản nhiệt SMART HYDRAULIC BEARING (HYB) FAN với kích thước 120mm có khả năng tự động điều chỉnh tốc độ quạt phù hợp với tình trạng hoạt động. Điều này vừa giúp bộ nguồn tiết kiệm điện năng tiêu thụ, vừa tăng cường độ bền trong quá trình sử dụng lâu dài.
Đạt được những chứng nhận cao cấp
Đánh giá Nguồn Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 Plus Gold Full Modular