Nguồn máy tính 700W Cooler Master Elite NEX 700 230V (MPW-7001-ACBN-B)
  • PFC hoạt động và thiết kế đôi tiến để nâng cao hiệu suất
  • Chịu nhiệt độ tốt
  • Chịu được công suất đỉnh cao
  • Bền, đáng tin cậy và an toàn
  • Hiệu suất 75%
  • Bảo hành 3 năm
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Tính năng nổi bật Nguồn Cooler Master Elite PC700 700W V3
Quạt 120 mm yên tĩnh và hoạt động bền bỉ
Quạt 120 mm đem lại không gian làm việc yên tĩnh, với độ ồn thấp khi hoạt động ở mức 50% tải
Đông Hy PC Gaming
Khe thoát nhiệt tối ưu luồng khi vào ra
Thiết kế dạng lưới ổ ong đem lại hiệu quả giải nhiệt tốt.
Đạt hiệu quả 85%
Với mức công suất đạt hiệu quả 85%  tối ưu hóa điện năng cho máy tính
Lắp đặt dễ dàng với thiết kế dây cáp SATA được sắp sếp khoa học
Cung cấp tới 3 kết nối SATA để kết nối được nhiều ổ lưu trữ và không gây vướng víu khi lắp đặt
Hỗ trợ công nghệ  Active PFC
Mang tới hệ số công suất chuyển đổi dòng điện > 99%
Thông số chi tiết
TÊN SẢN PHẨM : Elite V3 PC700
MODEL : MPW-7001-PCABN1
PHIÊN BẢN ATX : ATX 12V V2.31
PFC : Active PFC (>0.9 typical)
ĐIỆN ÁP ĐẦU VÀO : 200-240V
ĐẦU VÀO HIỆN TẠI : 4A@220Vac
DÒNG ĐIỆN ĐẦU VÀO : 12-6A
TẦN SỐ ĐẦU VÀO : 50-60Hz
KÍCH THƯỚC (D X R X C) : 150 x 140 x 86 mm
KÍCH THƯỚC QUẠT : 120mm
VÒNG BI QUẠT : LDB
TÍN HIỆU TỐT : 100-500ms
THỜI GIAN CHỜ : >10 ms at 100% load
CHUẨN : 75% Typically
MTBF : >100,000 Hours
NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG : 10-40°C
BẢO VỆ : OPP, OVP, SCP, OTP
80 PLUS : Không
KẾT NỐI : M/B 24 Pin x1, CPU 4+4 Pin x1, PIC-E 6+2 Pin x1, Sata x3, Ata x2
Thông số kỹ thuật
Model     MPW-7001-ACBN-B
    ATX Version     ATX 12V Ver. 2.41
    PFC     Active PFC
    Input Voltage     200-240V
    Input Current     5A
    Input Frequency     50-60Hz
    Dimensions (L x W x H)     140 x 150 x 86 mm
    Fan Size     120mm
    Fan Bearing     Sleeve Fan
    Efficiency     ≥ 75% @ Typical Load
    ErP 2014 Lot 3     Yes
    Operating Temperature     0-40°C
    Power Good Signal     100 – 500 ms
    Hold Up Time     ≥10ms at 100% load
    MTBF     >100,000 Hours
    Protections     OVP, OPP, SCP, UVP, OTP, Inrush Protection
    Regulatory     TUV, CE, CCC, EAC, UKCA
    ATX 24 Pin Connectors     1
    EPS 4+4 Pin Connectors     1
    EPS 8 Pin Connector     1
    SATA Connectors     5
    Peripheral 4 Pin Connectors     3
    PCI-e 6+2 Pin Connectors     2
    Series     Elite Series
    80 Plus     None 80 PLUS
    Modular     Non Modular
    Wattage     500 to 750W
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn máy tính 700W Cooler Master Elite NEX 700 230V (MPW-7001-ACBN-B)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá