Nguồn Segotep 550W Super Battleship (S7GT-550W)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.SGT.550.S7GT
Danh mục: Nguồn 400W đến 600W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Segotep 550W Super Battleship (S7GT-550W)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đặc điểm nổi bật Nguồn Segotep S7GT 550W Super Battleship
Quạt 120 mm yên tĩnh và hoạt động bền bỉ
Quạt 120 mm đem lại không gian làm việc yên tĩnh, với độ ồn < 19 dBA khi hoạt động ở mức 50% tải
Tông màu nổi bật kèm khe tản nhiệt hiệu quả
Đạt hiệu quả 80%
Với mức công suất đạt hiệu quả 80%  tối ưu hóa điện năng cho máy tính
Thông số chi tiết Nguồn Segotep S7GT 550W
Hãng sản xuất : Segotep
– Dải điện áp đầu vào: 170- 264Vac / 4A/ 50Hz
– Công suất Thực : 450W
– Công suất MAX : 550W
– Hiệu suất > 79%-80%
– Thiết kế cáp bẹ cao cấp
– Quạt làm mát : 120mm sử dụng cảm biến nhiệt độ AI Cooler độc quyền
– Hỗ trợ tất cả các dòng CPU Intel& AMD
– BOX( kèm cable 1.2m- tiêu chuẩn Châu Âu)
-(20+4)pin length: 500mm
P(4+4)CPU length: 500mm
ATA Connector: 02
SATA Connector: 03
PCI-E Connector( 6+2 pins): 02
Thông số kỹ thuật
  • Công suất Thực : 450W
  • Công suất MAX : 550W
  • Hiệu suất > 79%-80%
  • Thiết kế cáp bẹ cao cấp
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Segotep 550W Super Battleship (S7GT-550W)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá