Nguồn SilverStone ET750 750W 80Plus Gold (ST-ET750-G)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: P.SS.ET750.80PL.GOLD
Danh mục: Linh kiện mới, Nguồn 600W đến 800W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn SilverStone ET750 750W 80Plus Gold (ST-ET750-G)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu: SilverStone
  • Chuẩn 80 Plus:80 PLUS Gold
  • Công suất: 750W
  • Độ ồn: 18dBA minimum
  • Kích thước: ATX
  • Cân nặng: 1.68Kg
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn SilverStone ET750 750W 80Plus Gold (ST-ET750-G)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá