Nguồn SilverStone Strider Series SST-ST1000-PTS 1000W 80 Plus Platinum Modular
Bảo hành: 60 tháng
SKU: P.SS.ST1000.SD.PT.80PL
Danh mục: Nguồn trên 800W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn SilverStone Strider Series SST-ST1000-PTS 1000W 80 Plus Platinum Modular
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Nguồn SilverStone Strider Series SST-ST1000-PTS 1000W 80 Plus Platinum Modular
SilverStone ST1000-PTS là bộ nguồn nhỏ nhất với công suất cực đại 1000W trên thị trường hiện nay. Sản phẩm với thiết kế đầu nguồn kết nối Mô-dun. Thiết bị này cũng quản lý để đạt được đầu ra tiếng ồn thấp dưới tải nhẹ và trung bình, một điều ấn tượng với PCB quá đông và quạt khá nhỏ, 120mm.
SilverStone là một người ủng hộ rất lớn cho việc giảm kích thước PSU với phần lớn danh mục đầu tư của nó bao gồm các model nhỏ gọn. Các thành viên mới của dòng Strider Plus Platinum, với công suất 1000W và 1200W, đi theo xu hướng này và chỉ với độ sâu 140mm, chúng đã giành được danh hiệu đơn vị nhỏ nhất trong các hạng mục tương ứng.
Tất cả các loại cáp đều hoàn toàn theo mô-đun và số lượng đầu nối được cung cấp là thỏa đáng. ATX 24 chân và một trong hai cáp EPS là đủ dài, nhưng sẽ rất tuyệt nếu EPS thứ hai cùng với cáp PCIe dài hơn. Lý tưởng nhất là cáp EPS thứ hai nên đạt 600-650mm và đầu nối PCIe đầu tiên phải ở mức 600mm. SilverStone nghĩ rằng rất có thể với một kích thước nhỏ như vậy, PSU sẽ được lắp đặt trong khung máy nhỏ hơn chứ không phải trong những chiếc toàn tháp.
Quạt HYB 120mm siêu yên tĩnh với điều khiển RPM thông minh đảm bảo hiệu suất mát mẻ và hoạt động im lặng với mức tối thiểu 18dBA trong quá trình hoạt động của quạt. Chế độ không quạt sẽ ngừng hoạt động khi tải của PSU đạt <=40%.
– Thiết kế nhỏ gọn 140mm để dễ dàng lắp đặt
– Hiệu quả cao với chứng nhận 80 PLUS Platinum
– Cáp rời 100%
– Sản lượng điện liên tục 24/7 với nhiệt độ hoạt động 40 ℃
– Đường single +12V rail mạnh mẽ
– Quy định điện áp ± 3% nghiêm ngặt và độ gợn và tiếng ồn thấp
– Quạt HYB không ồn và bền
– Đi kèm bộ lọc quạt từ tính FF122
– Tụ điện Nhật Bản
Thông số kỹ thuật
  • Thiết kế nhỏ gọn với độ sâu 140mm để dễ dàng tích hợp
  • 100% cáp mô-đun
  • Đường ray đơn + 12V hàng đầu
  • Quạt HYB không ồn và bền
  • Tụ điện Nhật Bản
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn SilverStone Strider Series SST-ST1000-PTS 1000W 80 Plus Platinum Modular
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá